Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 55

Chủ đề: Nỗi niềm maple

Talking Nỗi niềm maple

Ê Chơi nấm lún ko mày!!!F2 là câu nói đã khơi ra mọi chuện khiến em biết đến maple story
    E đâm đầu cày cấp,mỗi khi chơi maple story e lại thấy iu đời hơn mỗi ngay dường như chỉ cần dc chơi maple la em sung sướng cho đến khi...VNG đóng cửa nó,trái tim em tan nát những kĩ niệm bùn vui nhõng nhẽo hay những phút cày cấp củng thằng bạn dường như đi vào dĩ vãng F4!!!!Từ đó cứ thế e chờ e tìm kiếm xem liệu con có cái gì thay thế nó không?Những chắc ai cũng biết câu trả lời là ko!F5 ko gi thay thế dc maple cả F4!!!!!!!
    Đến bay h tim em như mún nhảy khỏi lồng ngực khi bít maple dc hẻo game hôi sinh F2! e cảm ơn HG nhiều nhắm F5
    Hi vọng HG có thể đựa mp lên đỉnh cảo thật là cao và ko dc đóng cửa F3!!!!!!
    p/s em cá các pác ở forum cũng có điểu je` mún nói thì sao ko vào dây chia sẻ nhỉ

Đang ở
    Địa Ngục
    nỗi niềm à.!?
    Nhớ cái lần đầu chơi maple là hồi lớp 8, sáng má cho 5 ngàn ăn bánh mình thì nhịn đói đợi chiều về lên net ngồi chơi 1h30'.F4.
    Thích nhất là ngồi ở thị trấn xanh nghe nhạc tưng tưng..hay đi vòng vòng rừng phép thuật..vui nhất là lúc bị té xuống rừng ngủ say..
    có lần (nhiều lần) đang ngồi học trên lớp nghĩ tới maple máu sôi lên,vậy là nhờ thằng bạn xin cô cho về vì bị "trúng gió" rồi 2 thằng ra net ngồi F3. hit hit nhưng mỗi thằng có 5k mà lại xin về tiết đầu hết tiền chả biết đi đâu.........F7.
    Ngày tháng êm đềm cứ trôi qua bỗng nhiên "thánh VNG" phán 1 câu : "tụi tao hết hợp đồng rồi tụi mày tự lo đi hé hé "
    sau đó là 1 chuỗi ngày dài buồn chán.......... chả biết làm gì cho vơi nỗi nhớ. chơi maple nước ngoài thì lại dốt EL .
    Bỗng dưng 1 tia sáng lóe lên trong đầu :"Muốn ăn thì lăn vào bếp, muốn chơi thì tự làm game mà chơi.."F6
    Lúc đó là cuối năm mình học lớp 10. tìm tòi đủ kiểu trên mạng và mình đã tìm ra cách lập trình game....sau 1 năm miệt mài học hỏi mình cũng làm đc kha khá. không biết cái số mình nó đen hay là tại mình kém cỏi.một ngày đẹp trời máy tính nhà mình, "ten ten" lên đường....loay hoay sao không biết mình đã format hết những gì 1 năm nghiên cứu........F2.Thật sự nản..mình quyết định Bỏ Cuộc..(còn nhiều lý do # nữa)
    Rồi ngày này cũng tới lên mạng đọc báo thấy Maple quay lại......F3 .cảm xúc thật khó tả. mình rất mong chờ tới thứ 7 này,và cũng hy vọng maple sẽ mãi mãi sống với cúng ta.....

lúc trc bỏ ăn bỏ ngủ vì cái trò này F3

+_+" tớ cũng thía đâm đầu vào cày rùi Việt nam game(cái này chế VNG áh) phán câu đóng cửa dìa sau k chưi hàng của VNG nữa lun F7 pùn

ề giống hệt tớ, cái laptop ở nhà đến cháy mất
    Lần sửa cuối bởi nhokyeupe2, ngày 26-06-2012 lúc 13:41.

lần đầu chơi thấy ko có pk cũng nản nhưng tìm trên google thấy bản bên korea up pb pk rồi
    Gái có người yêu như hoa đã có chủ , anh đây cao thủ đánh chủ cướp hoa...................................

Đang ở
    Knight Stronghold
    Trích dẫn Gửi bởi blackwindyb Xem bài viết
    lần đầu chơi thấy ko có pk cũng nản nhưng tìm trên google thấy bản bên korea up pb pk rồi
    Ko phải pk mà là PVP trời ạ F8

Nhớ ngày xưa chơi GMS, mình và 1 số anh em quen 1 cậu nhok học lớp 7 bên USA chơi bandit. Anh em suốt ngày đi cùng nhau PQ và chém gió. vui kinh khùng

Ác, các bạn giống hệt mình F4

Lập trình được game cơ ah F3
    Cứ tưởng lấy source về cài offline chơi chứ

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trong Maple SEA có chỗ nào đổi vũ khí Maple bằng lá phong kô? Chỉ dùm?
    Bởi vutuanviet2311 trong diễn đàn MapleSea [Closed]
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2012, 18:34
  2. Event làm Maple Canvas - Nhân vật Maple
    Bởi bibom9x trong diễn đàn Family
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 16:58