Tháng 6 đã đến, là tháng tiếng ve rộn ràng trong nắng ấm, là tháng mà chùm phượng đỏ e ấp nở, những cơn mưa vội vàng rơi... báo hiệu mùa hè đến, mùa chia tay trường lớp về... mùa thi đang chờ ngoài cửa....

Khác hẳn với các cấp học khác, mùa hè là mùa được nghỉ ngơi, vui chơi, giải trí, những chuyến đi du lịch dài ngày, những dự định mới mẻ.... 95-er hay các bạn đang học 12 đang lo lắng cho 1 mùa thi lại về....

Hơn 10 năm đèn sách, trải qua bao mùa thi... thì đây là 1 mùa hè quan trọng, đánh dấu bước ngoặt cuộc đời, là sự kiện mở ra 1 trang mới, 1 tương lai mới.... của chính các bạn.

các bạn hỡi - những bạn đang và sắp trải qua 2 kì thi cam go là Tốt Nghiệp và Đại Học. ai cũng biết 2 kì thi này quan trọng thế nào, ai cũng biết các bạn đang gánh trên vai trách nhiệm của bản thân, sự kì vọng của gia đình, thầy cô...

Chúng ta - là những người tham gia forum này, có thể không biết bạn là ai, nhưng chúng tôi cảm nhận được sự cố gắng, nổ lực của các bạn cho những bước chân đầu tiên vào trang mới của cuộc đời...

Chúng tôi có thể không giúp được gì cho bạn, nhưng chúng tôi sẽ cùng nhau góp 1 lời chúc, cũng như góp 1 ngọn lửa tinh thần đến các bạn... mong các bạn sẽ nổ lực hết mình, gặt hắi những kết quả tốt nhất...

Mong các bạn cố gắng hết mình, dằn lòng những đam mê nhỏ khác để tập trung vào kì thi này !!!

Nào... chúng ta hãy cùng chúc 95-er nhé....

Chúc các bạn có những kết quả thật tốt

trong 2 kì thi Tốt Nghiệp và Đại Học sắp tới !!!