Trang 1 của 105 1231151101 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 1046
    renamon Guest

Hội HeartNova - Around the world

HeartNova

Tiểu sử : HeartNova là 1 nhóm bạn hoạt động trên 4rum tại box chia sẻ cảm xúc của VNG , sau khi game sập , cùng bên nhau trải qua biết bao nhiêu 4rum , sập lên sập xuống , nhưng thất bại lại càng khiến mổi người trong số họ lại mạnh mẽ hơn , chửng chạc hơn , qua 1 4rum lại có thêm nhiều bạn bè mới hơn

Hoạt động của hội : thống nhất dưới quyền lãnh đạo của chủ Hội , tin tưởng chủ hội đến phút cuối cùng , đoàn kết bình tỉnh giải quyết nhửng tranh chấp , sự cố xảy ra ngoài ý muốn trong Hội , hàn gắn trái tim mọi người thành 1 thể thống nhất vượt qua tất cả gian lao để có thể trở thành trường tồn

Các luật sống còn trong Hội cần phải biết

1: Đoàn kết, hòa nhã, ko gây gỗ với mem
    2: tuyệt đối ko ks G khác , nói xấu nhau
    3: chia sẻ đồ đạc, giúp đỡ train
    4: Nếu ăn ở sao mà bị đá...mà lập acc clone nói xấu g trên bất kỳ 4rum, game nào hay ks mem G này, sẽ trở thành kẻ thù miễn quay lại
    5: Ở những sự kiện của G như Boss, hunt đồ có kế hoạch ai có phận sự đi đầy đủ, - khi có lý do chính đáng. ko kỳ kèo nhảy theo
    6: khi boss, event xong thảo thuận lượm sao thì y như thế, đừng có mà nhảy lên giành giật. Book thì job nào job đó lấy. dận hờn bấm ==
    7 Tất cả mem dù kỳ cựu hay ko cũng phải tuân theo,. khi ra 1 quy định, hay đá 1 mem thông thường cần thông qua all. Song nếu hành vi đốn mạt, thì Jr toàn quyền kick
    Lần sửa cuối bởi renamon, ngày 26-06-2012 lúc 22:26.

tem

Mở hàng

Mở hàng

Này ai vừa nói đến pony đấy !? oh tôi ko nói đến mấy bạn ngựa con
    nhưng trên đời có nhiều thứ cũng rất dễ thương, như shota chả hạn
    Oh thật may g mình có 1 nhóm khá " thơm ngon"...ko tôi thề tôi ko có ý Sm gì chúng, thề đấy
    Nhóm hổ báo trường mẩu giáo của hội

đây là cháu tải của tôi...Các bạn thấy nó thế nào thật cool phải ko !?
    Sự thực chưa bao giờ thấy nó chụp ảnh àm có mặt cả...tôi e rằng đó là do mũi nó quá bự, ko đó ko phải do di chuyền, nonnono.. ko phải, ờ đúng tôi là chú nó. Nhưng mũi bự ko phải di truyền ko phải mà !!
    Tôi yêu nó lắm, tôi hứa sẽ ko vs bạn về vụ tới năm lớp 8 nó vẫn tè dầm, tôi xin thề
    Dù sao Ikun là 1 shota thơm ngon mà các bạn có thể kiếm ở bất kỳ đầu. Mặc dù tôi phải nói thật...
    Nếu 1 ngày bạn chợt nhân ra...chân mình dinh chặt dưới đất, hãy hít thật sâu ko phải do ma đâu !? Bình tĩnh và nhìn xuống...dưới đề dép....Đó là Ikun, nó bám rất chặt, nhây cà chắc đến độ bigbabon phải chào làm sư phụ. Thế nên hãy nhẹ nhàng chà mạnh dép hết lực xuống sàn xi măng, cho nó rơi ra...may mới thông ass đc...Hoặc cách tiên nhật cởi quạch cái quần, đôi dép mà giờ 2 tay lên kêu " bớ người ta cứu tôi". Tôi nói thật thà bạn ngồi xà lim còn hơn bị dính nhây với nó cả buổi...Tiếc là nó dính chặt vô g rồi, ko lấy ra đc...

ngầu lạ, kỳ dị...nhìn cool...Nhưng thực ra thì anh ý có 1 kiểu tóc hợm kinh dị
    Có vẻ là 1 bé ngoan, tương lai mong rằng sẽ ngon miệng...tôi ko có ý gì đâu đấy nhá
    Chả mong muốn " hàng bự" như baka ở nó...ko tôi yêu trẻ con
    Tôi mong rằng tư cách 1 người đi trước, còn Mare là 1 mầm non...hi vọng...
    amoniac...của G sẽ làm bé lớn lên...và biến thái như anh fox...dẫu sao đây là định mệnh
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 26-06-2012 lúc 20:38.

Nhanh vãi lúa

Đang ở
    thế giới thiện ác lẫn lộn
    Tem nào

Mặt tiền

y'all failed

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    Này ai vừa nói đến pony đấy !? oh tôi ko nói đến mấy bạn ngựa con
    nhưng trên đời có nhiều thứ cũng rất dễ thương, như shota chả hạn
    Oh thật may g mình có 1 nhóm khá " thơm ngon"...ko tôi thề tôi ko có ý Sm gì chúng, thề đấy
    Nhóm hổ báo trường mẩu giáo của hội

đây là cháu tải của tôi...Các bạn thấy nó thế nào thật cool phải ko !?
    Sự thực chưa bao giờ thấy nó chụp ảnh àm có mặt cả...tôi e rằng đó là do mũi nó quá bự, ko đó ko phải do di chuyền, nonnono.. ko phải, ờ đúng tôi là chú nó. Nhưng mũi bự ko phải di truyền ko phải mà !!
    Tôi yêu nó lắm, tôi hứa sẽ ko vs bạn về vụ tới năm lớp 8 nó vẫn tè dầm, tôi xin thề
    Dù sao Ikun là 1 shota thơm ngon mà các bạn có thể kiếm ở bất kỳ đầu. Mặc dù tôi phải nói thật...
    Nếu 1 ngày bạn chợt nhân ra...chân mình dinh chặt dưới đất, hãy hít thật sâu ko phải do ma đâu !? Bình tĩnh và nhìn xuống...dưới đề dép....Đó là Ikun, nó bám rất chặt, nhây cà chắc đến độ bigbabon phải chào làm sư phụ. Thế nên hãy nhẹ nhàng chà mạnh dép hết lực xuống sàn xi măng, cho nó rơi ra...may mới thông ass đc...Hoặc cách tiên nhật cởi quạch cái quần, đôi dép mà giờ 2 tay lên kêu " bớ người ta cứu tôi". Tôi nói thật thà bạn ngồi xà lim còn hơn bị dính nhây với nó cả buổi...Tiếc là nó dính chặt vô g rồi, ko lấy ra đc...

Trang 1 của 105 1231151101 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Comic]War Of Two World (Đầu Tay)
    Bởi Light_Karu trong diễn đàn Truyện tranh
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 14:52
  2. Maple world
    Bởi dangerous trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 17:16
  3. Lời kêu gọi toàn Maple World kháng chiến!
    Bởi meohentai trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 22-08-2012, 16:05
  4. [Hướng dẫn] Các Vấn Đề Cần Lưu Ý Trong Maple World !
    Bởi crocodile trong diễn đàn THÔNG BÁO
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 21:11
  5. [MMV] My World
    Bởi renamon trong diễn đàn Cảm Xúc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-06-2012, 21:03