Trang 52 của 105 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462102 ... CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 1046
    Ờ , xin chào , thực ra thì tui cũng chả có viết preview gì về mấy mem G mình đâu , phởn phởn nên ngồi "nêu ra quan điểm riêng một cách hợp lí , điệu nghệ đầy tính móc lốp đâm chọt thôi ~
    Ok , đây là Jin , khỏi nói chắc ai cũng biết , 1 con ultimate fangơ chính hiệu.Thật ra lúc mới quen tui cũng thấy thím ấy ok , không có gì , nhưng từ khi thím ấy lộ rõ cái bản chất hoang dại rừng rú của mình thì cứ gọi là ....
    Những điều cần lưu ý khi bạn ở gần thím này :
    + Nếu bạn là shota/cute boy/cool boy/ móe boy bla bla , nói chung là zaj đẹp : không nói nhiều , vắt chân lên cổ mà chạy đi.Chạy điên cuồng vào, chạy đến khi kiệt sức , chạy như chưa từng được chạy.Thím ấy mà bắt đc bạn thì có chúa mới biết chuyện gì sẽ xảy ra.
    + Nếu bạn là girl : Chúc mừng , bạn có thể sẽ may mắn thoát nạn .Nhưng cũng chỉ là có thể thôi ,vì theo tui con này tính khí thất thường lắm :X
    + Nếu bạn là trap : Ờ , tui là trap đây , và thím Jin chưa hề làm gì tui ....( chậc , điều đó làm tui thấy sợ).Tốt nhất là sau khi viết cái bài này tôi nên chui vào phòng kín khóa cửa lại để bảo đảm an toàn....Nói vậy chắc các bạn cũng hiểu : tránh xa thím ấy ra.
    +Nếu bạn là re-trap :Xin lỗi , nếu bạn re-trap quá cool + handsome , tôi nghi ngờ thím ấy vẫn rape bạn như thường
    Cách đề phòng khi bạn đã vào tầm ngắm của sinh-vật đó :
    1 - Chạy.Vâng , tẩu vi thượng sách là nhất
    2 - Dùng hết sức bình sinh mà hét lên "AI ĐÓ Ở ĐÂY CỨU TUI KHỎI CON DÃ THÚ NÀY" ,may ra thì thoát.Nhưng nếu ở gần đó có thím 1A thì tội nghiệp ,bạn đã tự chuốc họa vào thân
    3- Ở nơi vắng vẻ , không người ? Địa lý phù hợp cho việc rape và sờ mó trai ? Bạn không có khả năng kháng cự ? Một từ cuối tui dành cho bạn :R.I.P.
    lạy trỵ Jin tha cho em

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Em là trap... rất may ko chết dưới tay Jin...
    Cuộc đời là phù du...
    Thế gian như giấc mộng...

Đang ở
    Clockwork City
    Ta là shy uke mà cưng, không có chuyện ta chạy đi chạy lại kiếm em nào rồi nhốt vào phòng như thằn lằn sis đâu ~.~!
    ぼくらの今を忘れない。絶対に。

Trích dẫn Gửi bởi akira_ Xem bài viết
    ta là shy uke mà cưng, không có chuyện ta chạy đi chạy lại kiếm em nào rồi nhốt vào phòng như thằn lằn sis đâu ~.~!
    đừng trém.

gặp 1a là thoát ==

Đang ở
    Clockwork City
    Nhưng ta thích mấy thứ lấp lánh màu sáng sáng đẹp đẹp 3jog3

Tất nhiên, ta ghét màu tối
    Ví dụ : Thằn lằn sis là 1 ví dụ, đen từ trong ra ngoài ~.~!

Bonus :
    ぼくらの今を忘れない。絶対に。

Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết
    Ờ , xin chào , thực ra thì tui cũng chả có viết preview gì về mấy mem G mình đâu , phởn phởn nên ngồi "nêu ra quan điểm riêng một cách hợp lí , điệu nghệ đầy tính móc lốp đâm chọt thôi ~
    Ok , đây là Jin , khỏi nói chắc ai cũng biết , 1 con ultimate fangơ chính hiệu.Thật ra lúc mới quen tui cũng thấy thím ấy ok , không có gì , nhưng từ khi thím ấy lộ rõ cái bản chất hoang dại rừng rú của mình thì cứ gọi là ....
    + Nếu bạn là shota/cute boy/cool boy/ móe boy bla bla , nói chung là zaj đẹp : không nói nhiều , vắt chân lên cổ mà chạy đi.Chạy điên cuồng vào, chạy đến khi kiệt sức , chạy như chưa từng được chạy.Thím ấy mà bắt đc bạn thì có chúa mới biết chuyện gì sẽ xảy ra.Nếu có thể thì hãy tìm đến chị lớn Viv Neko, bạn sẽ đc bảo kê :->
    + Nếu bạn là girl : Chúc mừng , bạn có thể sẽ may mắn thoát nạn .Nhưng cũng chỉ là có thể thôi ,vì theo tui con này tính khí thất thường lắm :X
    + Nếu bạn là trap : Ờ , tui là trap đây , và thím Jin chưa hề làm gì tui ....( chậc , điều đó làm tui thấy sợ).Tốt nhất là sau khi viết cái bài này tôi nên chui vào phòng kín khóa cửa lại để bảo đảm an toàn....Nói vậy chắc các bạn cũng hiểu : tránh xa thím ấy ra.
    +Nếu bạn là re-trap :Xin lỗi , nếu bạn re-trap quá cool + handsome , tôi nghi ngờ thím ấy vẫn rape bạn như thường
    2 - Dùng hết sức bình sinh mà hét lên "AI ĐÓ Ở ĐÂY CỨU TUI KHỎI CON DÃ THÚ NÀY" ,may ra thì thoát.Nhưng nếu ở gần đó có thím 1A thì tội nghiệp ,bạn đã tự chuốc họa vào thân
    3- Ở nơi vắng vẻ , không người ? Địa lý phù hợp cho việc rape và sờ mó trai ? Bạn không có khả năng kháng cự ? Một từ cuối tui dành cho bạn :R.I.P.
    lạy trỵ Jin tha cho em
    típ đi Bí em
    Lần sửa cuối bởi vivjojo, ngày 27-06-2012 lúc 20:17.

renamon Guest
    Bí em lập cái interview tại topic mình đi

Đang ở
    Pandora World
    Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết
    + Nếu bạn là shota/cute boy/cool boy/ móe boy bla bla , nói chung là zaj đẹp : không nói nhiều , vắt chân lên cổ mà chạy đi.Chạy điên cuồng vào, chạy đến khi kiệt sức , chạy như chưa từng được chạy.Thím ấy mà bắt đc bạn thì có chúa mới biết chuyện gì sẽ xảy ra.
    lạy trỵ Jin tha cho em
    đọc cái bài mà mặt mình cứ như thế này

Trích dẫn Gửi bởi vivjojo Xem bài viết
    típ đi Bí em
    Tiếp gì á s'
    Mà tự dưng em thấy 1 câu in đậm được thêm vào
    @a Cáo : Lập Interview ở đâu anh o.o

Các Chủ đề tương tự

1. [Comic]War Of Two World (Đầu Tay)
    Bởi Light_Karu trong diễn đàn Truyện tranh
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 31-03-2013, 14:52
  2. Maple world
    Bởi dangerous trong diễn đàn Jetaime
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 17:16
  3. Lời kêu gọi toàn Maple World kháng chiến!
    Bởi meohentai trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 122
    Bài viết cuối: 22-08-2012, 16:05
  4. [Hướng dẫn] Các Vấn Đề Cần Lưu Ý Trong Maple World !
    Bởi crocodile trong diễn đàn THÔNG BÁO
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 21-07-2012, 21:11
  5. [MMV] My World
    Bởi renamon trong diễn đàn Cảm Xúc
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-06-2012, 21:03