Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết

Đây là thông tin về bản up sẽ đến vs chúng ta trong cuối tháng này =]].
    Vì lý do CMS cách đây ko lâu đã tự up phiên bản riêng vs giao diện độc nên JMS đã quẫy mình làm luôn 1 cái độc => GMS up theo JMS nên cũng đc hưởng =]].
    Xem thì hệ thống up 250 đã đc open, liệu có đc bỏ qua Ul mà lên bản up cygnus reva ko nhể .
    sad#
    Nhìn trong hình ta có thể bảng skills đã được sửa lại và có vẻ có 1 autu + điểm sp ( thở phào )
    Ờ thì JMS khác CMS 1tí chút... ta có thể nhận thấy ở cột máu...GMS đã dài...hơn...và 1 số cái khác...
    GMS giống sự kết hợp của KMS và CMS...

Của CMS đây

mình xài cái bảng control cũ đc ko bạn , mình k ưa Tàu khựa CHO LẮM, mà mình thấy GMS ăn hôi quá thấy mấy chú kia update nhanh bắt chước chơi up nhanh mà còn cái thắc mắc, sao trong patch CHAOs ko up cái login BGM của KMS cho hay cứ cái cũ nghe chán quá ko có hứng @@

Đang ở
    Victoria Island - Kerning City
    1. Theo tìm hiểu bên Basil Market thì đa phần mọi người có vẻ không thích cái UI của Spark (trừ cái bảng skill và thông tin cá nhân).
    2. Dãy skill nằm trên thanh exp nhìn có cảm giác đang chơi Liên minh huyền thoại hay sao ấy =]
    3. Cái khung thông tin làm mình nhớ tới Gunny '.'

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi kazukivio Xem bài viết
    1. Theo tìm hiểu bên Basil Market thì đa phần mọi người có vẻ không thích cái UI của Spark (trừ cái bảng skill và thông tin cá nhân).
    2. Dãy skill nằm trên thanh exp nhìn có cảm giác đang chơi Liên minh huyền thoại hay sao ấy =]
    3. Cái khung thông tin làm mình nhớ tới Gunny '.'
    giống gunny quá rồi F3, đầy đủ áo , quần, vũ khí, vũ khí phụ, nhẫn , lắc , danh hiệu , cánh

Trích dẫn Gửi bởi phatrook Xem bài viết
    mình xài cái bảng control cũ đc ko bạn , mình k ưa Tàu khựa CHO LẮM, mà mình thấy GMS ăn hôi quá thấy mấy chú kia update nhanh bắt chước chơi up nhanh mà còn cái thắc mắc, sao trong patch CHAOs ko up cái login BGM của KMS cho hay cứ cái cũ nghe chán quá ko có hứng @@
    ko, và GMS ko ăn hôi theo ai cả đơn giản vì nó updata lấy nguồn từ JMS.
    GMS cũng chỉ là 1 phiên bản MS thôi mà.
    KMS là phiên bản gốc của all MS trên TG của JMS, CMS...
    JMS và CMS là 2 MS phát triện mạnh về nhiều mặt lại là khỏi nguồn của các MS khác như GMS.
    Đến GMS lại là nguồn của các MS khác như SeaMS và các FMS khác.
    Đây là luật bản quyền ko phải là ăn hôi ha.
    sad#
    Và bạn nên biết silent bây giờ các bạn thấy là xuất phát từ JMS về sau KMS gốc mới xác nhập chính thức nó
    Cũng như gần đây CMS là MS đc up data và test nhanh nhất, nhiều khi còn nhanh hơn cả MS gốc là KMS vd giao diện này và bãn up Alice ha.
    Thế nên câu trả lời là KHÔNG

Và nếu nhìn kỹ thì đồ của JMS và GMS tốt hơn CMS ở nhiều chỗ vd
    -Bảng skills có autu và rõ ràng hơn
    - Cột máu và mana dài hơn

VÀ CÁI GIAO DIỆN NÀY ĐC UP ĐẦU TIÊN Ở kms, NHỮNG CÁI KAI CHỈ LÀ CẢI TIẾN LẠI THÔI

Trích dẫn Gửi bởi phatrook Xem bài viết
    giống gunny quá rồi F3, đầy đủ áo , quần, vũ khí, vũ khí phụ, nhẫn , lắc , danh hiệu , cánh
    cái thanh skills đó ko cho thì cũng phải cạp, cái đó là up theo KMS và KMS là bản gốc của các MS ko chịu ko phải chịu.
    Theo dự đoán của ta thì đó là cho dễ PvP vì các skills PvP có cool down và ko dàn ra như thế khó xài.

Nhất là khi Red sắp đc up lục địa mới - nơi mà mọi người từ tất cả sv có thể cùng gặp nhau và 1 event kiểu như quái vật xâm chiếm thế giới Maple - và đây là 1 event theo thời gian thực. Các bạn hỏi thực là sao? ý là 1s trong đó như 1s ngoài này, các cuộc chiến diễn ra và đanh chiếm ngay cả khi bản thoát khỏi gem.

Ai hỏi về cái tác dụng kiểu đó thì cạp Cabal để biết thêm, còn hỏi hệ thống thời gian thực thì gặm thử manga lost saga lần đánh chiếm =]] - dĩ nhiên chắc sẽ ko đc như thế =]].

Còn nữa là vì có nhiều job như evan và các job sẽ và đã reva có skills nhiều nghẹt bàn phím phải mở ra để dễ nhìn =]]

Và cũng vì MS đã muốn tiến tới dùng phím thay chuột từ hồi up ss 2 của VNG =]]
    Lần sửa cuối bởi zzhitsugayazz, ngày 12-06-2013 lúc 16:11.
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    ko, và GMS ko ăn hôi theo ai cả đơn giản vì nó updata lấy nguồn từ JMS.
    GMS cũng chỉ là 1 phiên bản MS thôi mà.
    KMS là phiên bản gốc của all MS trên TG của JMS, CMS...
    JMS và CMS là 2 MS phát triện mạnh về nhiều mặt lại là khỏi nguồn của các MS khác như GMS.
    Đến GMS lại là nguồn của các MS khác như SeaMS và các FMS khác.
    Đây là luật bản quyền ko phải là ăn hôi ha.
    sad#
    Và bạn nên biết silent bây giờ các bạn thấy là xuất phát từ JMS về sau KMS gốc mới xác nhập chính thức nó
    Cũng như gần đây CMS là MS đc up data và test nhanh nhất, nhiều khi còn nhanh hơn cả MS gốc là KMS vd giao diện này và bãn up Alice ha.
    Thế nên câu trả lời là KHÔNG

Và nếu nhìn kỹ thì đồ của JMS và GMS tốt hơn CMS ở nhiều chỗ vd
    -Bảng skills có autu và rõ ràng hơn
    - Cột máu và mana dài hơn

VÀ CÁI GIAO DIỆN NÀY ĐC UP ĐẦU TIÊN Ở kms, NHỮNG CÁI KAI CHỈ LÀ CẢI TIẾN LẠI THÔI

cái thanh skills đó ko cho thì cũng phải cạp, cái đó là up theo KMS và KMS là bản gốc của các MS ko chịu ko phải chịu.
    Theo dự đoán của ta thì đó là cho dễ PvP vì các skills PvP có cool down và ko dàn ra như thế khó xài.

Nhất là khi Red sắp đc up lục địa mới - nơi mà mọi người từ tất cả sv có thể cùng gặp nhau và 1 event kiểu như quái vật xâm chiếm thế giới Maple - và đây là 1 event theo thời gian thực. Các bạn hỏi thực là sao? ý là 1s trong đó như 1s ngoài này, các cuộc chiến diễn ra và đanh chiếm ngay cả khi bản thoát khỏi gem.

Ai hỏi về cái tác dụng kiểu đó thì cạp Cabal để biết thêm, còn hỏi hệ thống thời gian thực thì gặm thử manga lost saga lần đánh chiếm =]] - dĩ nhiên chắc sẽ ko đc như thế =]].

Còn nữa là vì có nhiều job như evan và các job sẽ và đã reva có skills nhiều nghẹt bàn phím phải mở ra để dễ nhìn =]]

Và cũng vì MS đã muốn tiến tới dùng phím thay chuột từ hồi up ss 2 của VNG =]]
    Thím ơi, e muốn chơi gmss qáu, để sau còn ra map mới đánh vs thím

Trích dẫn Gửi bởi Lalachan Xem bài viết
    Thím ơi, e muốn chơi gmss qáu, để sau còn ra map mới đánh vs thím
    chuyện đó là ko thể, bởi vì ta đánh vs ai cũng thua...LoL chết lên chết xuống ta thảm đến mức phải tự cuốn gói chốn đi

Trích dẫn Gửi bởi Lalachan Xem bài viết
    up mới của kms ý thím, chuyển thành hotkey rồi, thấy các thím trên utube spam như j
    http://orangemushroom.wordpress.com/...rimsonwood-pq/

---------- Post added at 02:31 PM ---------- Previous post was at 02:24 PM ----------

Oke , mi ắn hơi lắm đấy,trứg to lắm...2 quả chắc bội thực...
    Hotkey chỉ dùng cho 2 cái skills buf đó thôi còn mấy skills đánh thì vẫn dùng combo mà !?

Final Blow (4th): damage has been increased from 355% to 480%, Combo Count required has been adjusted to 30, does not have to be linked to Triple Swing anymore, can now be activated with a hotkey, critical chance boost has been removed
    Wtf

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123