Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 134 của 134
    ban hack thi giữ riêng mình xài. tung ra để game nó fix lấy gi hack ban

Bạn ăn nói phải lịch sự và có lý chút nha
    Thế bạn nghĩ là ai đã dán topic này lên cao?
    Bạn đã đóng góp được những gì mà ngồi đấy phán xét? Hay chỉ biết công kích phá hoại?
    BQT đã làm việc gì không công bằng với các bạn, các bạn có quyền kiện tụng thoải mái, và nhớ là phải có bằng chứng đầy đủ chứ đừng nói suông!
    Zun cũng chỉ là một thành viên như các bạn mà thôi. Zun làm mọi việc đều đứng ở góc độ thành viên mà suy nghĩ và hành động.
    Nói cũng nói nhiều rồi. Làm cũng đã làm hết sức. Sao các bạn không nhìn vào kết quả mà nhận xét?
    Từ nay bạn nào phán xét BQT mà ko có bằng chứng thì Zun phạt thẻ và xóa bài thằng tay!<<< zunzun noi ben forum CONG BANG HAY KO day. < những lý sự cùn của thang zin la băng chứng. ma no lock ac xóa hết. "game hay ngoài đòi lam gi có công bằng, thàng lớn nói thằng nhỏ nghe. thằng giàu nói thàng nghèo dza."

CÁI FORUM CÔNG BẰNG HAY KO? VIẾT RẤT HAY. NHUNG 1 ĐIỀU CHẮC CHẮN LA SẼ BỊ XÓA SỚM. "sự thật luôn mắc lòng mà". zun-zin-zen gì cũng la một mặt. thằng tốt thì che đậy lỗi của thag xấu, ma thằng xấu thì cho thằng tốt ăn.

Yêu game mà phát hiện hack thì pm gm để giao nộp , chứ không phải ra vẻ ta đây show 4rum đâu.

Cho hỏi thế nào là lí sự cùn !

Lên để phán xét người ta mà đến việc cmt bằng tiếng Việt không xong thì nói ai

Close tránh spam !

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314

Các Chủ đề tương tự

1. em giõn la hack ma ko hack ma` sao GM lock chi za F5
    Bởi emlafo trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 23:29
  2. Mong maple stpry sẽ không có hack
    Bởi herherhaha1 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 70
    Bài viết cuối: 24-06-2012, 03:04
  3. Bị hack nick mong GM giải quyết