Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 134
    MangaZerO Guest
    đấy là do NPH + ý thức của 1 vài gamer chứ liên quan quái gì đến VMS miền bắc hay nam ăn nói không cần thận gạch đủ xây nhà đấy

Ko hiểu các ông pà đó hack làm ji khi ko hack sẽ vui gấp trăm lần hack!
    Nếu hack, sự công bằng sẽ ko còn hay tệ hơn nữa là sập tiệm. Mà sập thì
    chắc chắn ko ai muốn kể cả các hacker. Vậy nên đừng hack !!!

Đang ở
    Detroi
    các bạn "trẻ" trâu hack thì đến bố bảo cho tiền thì các bạn ý vẫn cứ hack, mong HS hiệu quả ban hack auto F9

Đang ở
    1 nơi nào đó mà k pít là đâu
    nếu mún k có hack thì chỉ có đợi anh GM sửa lỏi để mấy cái bản hack k sử dụng đc
    chứ còn k thì bọn hack vẩn cứ hack như thường thui
    G-Dragon
    Tên:Trần Thái Anh Toàn

tên Game : KelvenNgao

Mong AE chỉ dáo

thực sự 1 khi đã chơi game r` thì tất nhiên phải hiểu có rất nhiều loại gamer. Giống như trong cuộc sống này có rất nhiều loại người vậy. Ở xã hội nào, bất kể đâu cũng có những mặt trái của nó. Vì thế cho nên khi chơi game bạn cũng phải hiểu rằng ko chỉ ở sv bắc mà chắc chắn ở sv nam cũng có hack. Vì thế cho nên bạn ko thể nói phiến diện kiểu như thế đc Còn về vụ ZinKeni thì đã đc VNG ân xá rồi và sau đó cũng ko hack nữa thì việc gì cứ phải "xoáy" sâu vào quá khứ của người ta làm gì. Việc cũng 3 4 năm r` còn gì. Bạn có chắc bạn chưa từng làm gì sai trong quá khứ chứ ??

Trích dẫn Gửi bởi MangaZerO Xem bài viết
    đấy là do NPH + ý thức của 1 vài gamer chứ liên quan quái gì đến VMS miền bắc hay nam ăn nói không cần thận gạch đủ xây nhà đấy
    lại đến lượt ông này , trước tôi chơi ở SV miền bắc co hack thi tôi bảo có . có gì mà ăn nói không cẩn thận . SV miền nam tôi có chơi đâu thì tôi không nói ==" chán luôn

Mong anh HS sẽ hoàn thành tốt nghĩa vụ , lướt 1 vòng google thì thấy có rất nhiều forum hướng dẫn hack maple @@

Trích dẫn Gửi bởi bicuty2512 Xem bài viết
    thực sự 1 khi đã chơi game r` thì tất nhiên phải hiểu có rất nhiều loại gamer. Giống như trong cuộc sống này có rất nhiều loại người vậy. Ở xã hội nào, bất kể đâu cũng có những mặt trái của nó. Vì thế cho nên khi chơi game bạn cũng phải hiểu rằng ko chỉ ở sv bắc mà chắc chắn ở sv nam cũng có hack. Vì thế cho nên bạn ko thể nói phiến diện kiểu như thế đc Còn về vụ ZinKeni thì đã đc VNG ân xá rồi và sau đó cũng ko hack nữa thì việc gì cứ phải "xoáy" sâu vào quá khứ của người ta làm gì. Việc cũng 3 4 năm r` còn gì. Bạn có chắc bạn chưa từng làm gì sai trong quá khứ chứ ??
    Có bạn kia bảo chỉ co gà mới hack thì tớ nói thế để ví dụ thôi chứ tớ biết nó là ai đâu mà xoáy sâu , tất nhiên là tớ có biết hack nhưng tớ không hack . trước ở VMS tớ cũng chỉ là hàng cùi thôi , cày đến job 3 thì VMS sập

hack có phải lý do VMS đóng cửa đâu

Hero game làm sao cug đc đừng có giống game của VTC là oke rồi @@

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. em giõn la hack ma ko hack ma` sao GM lock chi za F5
    Bởi emlafo trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-07-2012, 23:29
  2. Mong maple stpry sẽ không có hack
    Bởi herherhaha1 trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 70
    Bài viết cuối: 24-06-2012, 03:04