Kết quả 1 đến 10 của 142

Hybrid View

Ngoài Guild, nhưng xin góp ý 1 chút:

+Thứ 1: đọc xong quá trình xin vào G, t cứ tưởng mình đi xin việc ở 1 cty nào đó.

+Thứ 2: thực lực hiện tại, còn khá sớm để viết bài chiêu mộ như thế này (xin lỗi nói thẳng)

Guild muốn tạo sự vui vẻ hoà đồng, thì trước nhất, phải tạo được sự thoải mái cho người chơi khi muốn tham gia vào G đã !

Chỉ là góp ý nhỏ (hoặc nhiều chuyện 1 chút), hy vọng Oblivion sẽ ngày càng phát triển

Thân
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi kunkuncongtu Xem bài viết
    Ngoài Guild, nhưng xin góp ý 1 chút:

+Thứ 1: đọc xong quá trình xin vào G, t cứ tưởng mình đi xin việc ở 1 cty nào đó.

+Thứ 2: thực lực hiện tại, còn khá sớm để viết bài chiêu mộ như thế này (xin lỗi nói thẳng)

Guild muốn tạo sự vui vẻ hoà đồng, thì trước nhất, phải tạo được sự thoải mái cho người chơi khi muốn tham gia vào G đã !

Cám ơn bạn đã góp ý 3
    +1: Nghe cũng hơi căng thật haha 0 (ghi thế thôi chứ thực ra k có ji đâu 0)

+2: Mình k hiểu "thực lực" ở đây là sao. Mình nghĩ vs 1 G nhỏ và ít tiếng tăm thì tuyển thêm mem, mở rộng G là chuyện chắc chắn phải làm rồi. Và làm sớm thì càng tốt chứ? F6 (thật ra cũng k sớm lắm - 5 tháng là thời gian khá dài rồi..)

Có lẽ mình dùng từ k hợp lí làm post này giống như đang "chiêu mộ mem" lại nghe có vẻ kiêu kiêu gì đó F6. Bài này thực chất là bày tỏ chút quan điểm của mình về vấn đề tuyển mem (có lẽ hơi khác vs phần đông G bâyh) và giúp các bạn ngoài G hiểu thêm về G thôi..

Mình xin lỗi nếu mình viết vài (nhiều) câu làm bạn (hay các bạn) thấy k thoải mái. F6 thực ra mình đã cố nói chn thoải mái nhất có thể.. Mình sẽ rút kinh nghiệm.

Trích dẫn Gửi bởi kunkuncongtu Xem bài viết
    Chỉ là góp ý nhỏ (hoặc nhiều chuyện 1 chút), hy vọng Oblivion sẽ ngày càng phát triển
    Ngoài G đóng góp cho G là điều đág quý mà. Cám ơn lần nữa 3

---------- Post added at 04:26 AM ---------- Previous post was at 04:25 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Darkgoku Xem bài viết
    thớt đang làm thái qua mức độ của một game lên tầm cuộc sống đọc xong thấy vô cùng mắc cười
    p/s phải tạo tâm lí dễ chịu chứ áp lực vậy ai dám vào g cần mem chứ ko phải mem nào cũng cần g
    chúc g phát triển 0
    Bệnh nghề nghiệp ấy mà. Chân thành xin lỗi nếu đọc nó thực sự áp lực đến vậy. 0
    Cám ơn câu cuối 3
    Lần sửa cuối bởi Gengaara, ngày 17-06-2013 lúc 19:21.