Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    mấy bác coi cái nyà là bảo trì hả (mình mới chơi) nó ghi là:khong the ket noi voi may chu do dang bao tri hay fire wall dang ban hoac do 1 van de khac ve mang,vui long kiem tra tai wed maplevn.com gì đó đúng ko,em cứ tưởng nó bị lỗi quài tl nhanh dùm em nha

Trích dẫn Gửi bởi gunkidmc Xem bài viết
    mấy bác coi cái nyà là bảo trì hả (mình mới chơi) nó ghi là:khong the ket noi voi may chu do dang bao tri hay fire wall dang ban hoac do 1 van de khac ve mang,vui long kiem tra tai wed maplevn.com gì đó đúng ko,em cứ tưởng nó bị lỗi quài tl nhanh dùm em nha
    YEAH !! chính nó đấy !

3. Vờ cờ lờ admin. sao game này ko giống game khác nhỡ,bảo trì chả thông báo tí nào với lại chưa FIX 100% Việt Hóa(nhưng Chấp nhận số phận. có game chơi là dc !) . BÙn ơi là bùn!!

Trích dẫn Gửi bởi phanhung_lkt Xem bài viết
    Vờ cờ lờ admin. sao game này ko giống game khác nhỡ,bảo trì chả thông báo tí nào với lại chưa FIX 100% Việt Hóa(nhưng Chấp nhận số phận. có game chơi là dc !) . BÙn ơi là bùn!!
    Bây giờ là buổi tối, hết giờ làm việc r. Bạn thử nghĩ buổi chiều bảo trì GM có thông báo k

ah dươg be cũng chơi trò này ak ???

admin hài vê lờ
    bảo trì ko báo trước

Trích dẫn Gửi bởi chjponline97 Xem bài viết
    nay thốn vờ lờ ==! vừa mua cái x2 bảo trì hơ hơ
    cùng chung số phận chán

cho mình hỏi bảo trì hả mấy bạn, tự dưng đang chơi nó đứng im xong bay ra, sau đó ko vào dc nữa................................

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12