Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

MapleStory VN sẽ dừng lại ở phiên bản V97 hay còn update lên các phiên bản cao hơn ??

Như title, ko biết sau này MSVN còn tiếp tục update lên các phiên bản mới hơn, hay là sẽ mãi mãi ở v97 này
    Mong sao ko giống như các sever private khác, giữ mãi 1 phiên bản, chơi chán lắm F3

Xùy xùy, gạch đá đi chỗ khác, xùy xùy F4

các sv pri khác cũng update mà @@ chắc sau vài tháng là lại update thôi bạn ạ,miễn là có nhiều người chơi để các mob hứng khởi update F2

em cung mong la co nhiu nhju nguoi choi MS

Đang ở
    Maple World
    chắc là cũng sẽ update ver cao hơn thôi
    vì GMS update rất nhiều cái hay, mem MapleVN chắc sẽ không chịu nổi cám dỗ F22
    TRUYỆN NÀO SẼ HẾT TRƯỚC?

1 lần mình hỏi 1 anh Gm thì anh ấy bảo : Nếu sever ổn định...phát triển tốt và k có tệ nạn hack diễn ra làm trễ nải thời gian của các Gm việc khắc phục hack thì việc update sẽ đc update thường xuyên 1 tháng/1 lần, chủ yếu ở các mem k có việc gì to tát đến Gm thuiF2
    Yêu cuộc đời , yêu mọi thứ, yêu người đem đến cho ta niềm vui và ghét những kẻ đem lại bất hạnh cho con người

Trích dẫn Gửi bởi bibo0284 Xem bài viết
    1 lần mình hỏi 1 anh Gm thì anh ấy bảo : Nếu sever ổn định...phát triển tốt và k có tệ nạn hack diễn ra làm trễ nải thời gian của các Gm việc khắc phục hack thì việc update sẽ đc update thường xuyên 1 tháng/1 lần, chủ yếu ở các mem k có việc gì to tát đến Gm thuiF2
    1 tháng up 1 lần thì chẳng mấy chốc bắt kịp KMS

Crododile Guest
    Sẽ Update yên tâm các bạn trẻ

còn vụ nạp Card nạp = thẻ đt à

chắc chắn là phải update thôi abn5 à, nếu muốn giữ vững và phát triển sản phẩm game...Và đương nhiên là update phải trong thời gian game ổn định, lỗi ít....nếu muốn update thì 1 phần mapler chúng ta phải cố gắng hoàn thiện game.....
    Ngước mặt lên trời.....
    Hận đời vô đối........
    Úp mặt xuống gối..............
    Vô đối thật sao??.........
    ........=>Gon(đẹp nổi trội)<=.....

Crododile Guest
    Hê hê ! GM pro lém yên tâm khả năng update là rất lớn 99% h tới đầu học kì 2 thì nghĩ tới tháng 7 năm sau thì update típ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-01-2013, 20:58
  2. Update phiện bản 2.1 thất bại.^^.cách của tui.....
    Bởi luuhoangthong trong diễn đàn Thảo Luận
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 13-07-2012, 08:20