Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Trích dẫn Gửi bởi dedaide Xem bài viết
    thực ra mình thanh lý cho nó đi nên bán cho nó 20k zing thôi,20k cũng chẳng to tát gì nhưng để những thằng tồn tại và mang danh g đi lừa đảo như thế thì quá ô ế.
    mà tên nhân vật mình bán cho nó là Shinlovely nhé. tên acc diễn đàn là dedaide1. ai thấy nó buôn gì thì tránh xa ra hoặc xông vào up lừa đảo dùm nó nhé :v
    Trong G mình nhớ là k có nhân vật nào tên là shinlovely cả.mà ban bán nick nhưng mới đưa nick trước thì bạn chỉ cần vào lại đổi pas là xong thôi đâu có j to tát nhỉ
    PHẬN GÁI XINH LUÔN LÀ HOA CÓ CHỦ...ĐÃ LÀ ANH HÙNG THÌ PHẢI BIẾT ĐÁNH CHỦ GIẬT HOA...!!!
    Đã hai mấy mùa lúa trổ bông
    Chưa một lần sờ mông ai đó
    Đã qua rồi từng ấy mùa khoai sọ
    Chưa một lần này nọ với ai kia
    Ta sinh ra trong cuộc đời đau khổ
    Lên đành rằng chịu kiếp FA
    Nhưng dù đời có nói xấu nói xa
    Quay đi ngoảnh lại vẫn là hàng Zin
    G ZzHerozZ tuyển TV ai mún vào pm zZQuangHaZz nhé...!!!

Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    Trong G mình nhớ là k có nhân vật nào tên là shinlovely cả.mà ban bán nick nhưng mới đưa nick trước thì bạn chỉ cần vào lại đổi pas là xong thôi đâu có j to tát nhỉ
    Vâng shinlovely là tên char của bạn dedaide bán cho một người không bik tên trong G của bạn
    Còn nữa, vừa đưa pass cho nó thì nó đã vô trang đăng nhập đổi pass liền chứ không ko có chuyện nó chơi khoảng 5 phút trở lên mới đổi pass đâu

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

Kinh nghiệm bản thân thôi

Trích dẫn Gửi bởi sanhdie3 Xem bài viết
    Vâng shinlovely là tên char của bạn dedaide bán cho một người không bik tên trong G của bạn
    Còn nữa, vừa đưa pass cho nó thì nó đã vô trang đăng nhập đổi pass liền chứ không ko có chuyện nó chơi khoảng 5 phút trở lên mới đổi pass đâu
    cụ thể thì nó nói người trong G hero nói là mua acc k nên đưa card trước nên có 20k mình cũng k để ý.nên đưa all thông tin nhé.nó đổi rồi out luôn.mình chỉ có yahoo nên k có ingame nó
    lễ tình nhân có đến cũng như không
    mình ta ngồi nhà với gấu bông

Ngây thơ thế bạn, đưa Yahoo nó làm gì

bạn buôn bán thì cẩn thận lừa đảo bây giờ nhìu lắm chứ hôk có ít đâu bạn hôk có ai tin tưởng

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

hôm bữa mình cũng bị lừa meso mà chụp hình ma crit v hok được

Trích dẫn Gửi bởi Kiten123 Xem bài viết
    bạn buôn bán thì cẩn thận lừa đảo bây giờ nhìu lắm chứ hôk có ít đâu bạn hôk có ai tin tưởng

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

hôm bữa mình cũng bị lừa meso mà chụp hình ma crit v hok được
    vậy thôi mình cũng khỏi làm mất công =.=' kệ thôi.
    lễ tình nhân có đến cũng như không
    mình ta ngồi nhà với gấu bông

cứ thế mà làm nhá shin box kiện tụng cho nó chết lun mốt có gì gặp nick đó mình Up rổ nó dùm bạn cho, còn không thì mình lừa lấy lại acc dùm bạn

email bạn để làm j? mình k phải bênh nhưng để đổi dc pas nó phải biết email của bạn để nó đổi kick hoạt email mới mà nó vừa đổi và đáng lẽ bạn là ng bán nick bạn phải biết chụp ảnh lại làm bằng chứng hoặc tìm trung gian chứ ? bạn hạy nhớ tên cái nv mua ac của bạn tên nó là gì trong G mình thì minh mới xử lý được chứ...vả lại đâu phải ai cũng tin được...chủ G là mình sao bạn không nhờ mình hoặc mod nào đó làm trung gian mà lại mua bán kiểu đó.bạn thử nghĩ xem đó phải là lỗi do bạn k cẩn thận k? nếu bạn đã chụp ảnh khi giao dich thì bây giờ post vào tố cáo kiện tụng Gm hoặc Smod sẽ xử lý cho bạn.và bạn lên rút kn lần sau. có bao nhiêu trường hơp các cá nhân lấy danh nghĩa của G đi lừa đảo rồi làm sao mà chủ G quản lý được những việc đó.các bạn là ng bán các bạn phải chủ động cẩn thận mà giữ lấy quyền lợi của các bạn chứ
    PHẬN GÁI XINH LUÔN LÀ HOA CÓ CHỦ...ĐÃ LÀ ANH HÙNG THÌ PHẢI BIẾT ĐÁNH CHỦ GIẬT HOA...!!!
    Đã hai mấy mùa lúa trổ bông
    Chưa một lần sờ mông ai đó
    Đã qua rồi từng ấy mùa khoai sọ
    Chưa một lần này nọ với ai kia
    Ta sinh ra trong cuộc đời đau khổ
    Lên đành rằng chịu kiếp FA
    Nhưng dù đời có nói xấu nói xa
    Quay đi ngoảnh lại vẫn là hàng Zin
    G ZzHerozZ tuyển TV ai mún vào pm zZQuangHaZz nhé...!!!

Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    email bạn để làm j? mình k phải bênh nhưng để đổi dc pas nó phải biết email của bạn để nó đổi kick hoạt email mới mà nó vừa đổi và đáng lẽ bạn là ng bán nick bạn phải biết chụp ảnh lại làm bằng chứng hoặc tìm trung gian chứ ? bạn hạy nhớ tên cái nv mua ac của bạn tên nó là gì trong G mình thì minh mới xử lý được chứ...vả lại đâu phải ai cũng tin được...chủ G là mình sao bạn không nhờ mình hoặc mod nào đó làm trung gian mà lại mua bán kiểu đó.bạn thử nghĩ xem đó phải là lỗi do bạn k cẩn thận k? nếu bạn đã chụp ảnh khi giao dich thì bây giờ post vào tố cáo kiện tụng Gm hoặc Smod sẽ xử lý cho bạn.và bạn lên rút kn lần sau. có bao nhiêu trường hơp các cá nhân lấy danh nghĩa của G đi lừa đảo rồi làm sao mà chủ G quản lý được những việc đó.các bạn là ng bán các bạn phải chủ động cẩn thận mà giữ lấy quyền lợi của các bạn chứ
    Chính vì nó lợi dụng là Member trong G bạn nó mới đi lừa đảo, bởi thế nên ông shin kia mới đưa cả Email cho nó
    Còn vấn đề tên nhân vật thì trên kia cũng nói rồi: Không bik tên Ingame nó chỉ bik yahoo nó

Đang ở
    nhà
    Trích dẫn Gửi bởi sanhdie3 Xem bài viết
    ko phải mod như theo mình dc bik thì có Hình ảnh rõ ràng thì khoảng 70% là lấy lại dc

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:27 PM ----------

mà lấy lại dc nhớ bán cho tui nhá shin.vocam
    70% ép Scroll 10 cuộn sịt 7 cuộn đó thým 0
    Super Pirate king :3

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối