Tình hình là G mình cũng đã khá là đông rồi(tân 135 thành viên) cộng với chuyện LM SuperHero gồm 3 G thành viên là:
1.ZzHerozZ
2.ZzSuperzZ
3.Tomorow
Cả 3 G cũng khá là đông đảo và nguy hiểm trong sv thời điểm hiện tại lên mình mạn phép viết bài này rất cần sự đồng thuận của các chủ G thành viên
Mình rất muốn tổ chức 1 buổi Off 3 G để anh em làm quen.kết bạn.giao lưu và tô thắm thêm cho sự đoàn kết của liên minh 3 G chúng ta lên rất mong các bạn chủ G hợp tác vụ off G này(có thể G nào khác nhìu tv ở Hn muốn tham gia cũng ok càng đông càng vui) sau khi các bạn chủ G tổng kêt danh sách thành viên và bạn bè có thể tg + xin số điện thoại các tv và thống nhất 1 ngày nào đó thì chúng ta sẽ tiến hành offline ở HN

Địa điểm dự tính:
1.Tập kết Quán chè xít trước cồng trường ĐH Thương Mại - Mĩ Đình - Hà Nội sau đó tập trung đi vào nhà hàng nào đó ăn uống
Địa chỉ:ngõ 105.đường Hồ Tùng Mậu- trục đường quốc lộ 32 - HN
số tiền đóng góp: dự tính là 150k - 200k/1 ng lớn (18t trở lên).100k/1 trẻ em(13 >17t) còn những ng có cháu or con dưới 8t thì không tính(tuỳ theo ngân quỹ của các bạn có thể giảm đôi chút)
sau đó ai về nhà đấy
2. 1 số thành viên nào có nhiều tg và tiền bạc tập trung ở lại có j bàn kế hoạch đi hát karaoke

Rất mong các bạn chủ các G trong LM hoặc G ngoài LM tham gia cùng chúng tôi và cho ý kiến để có 1 buổi offline giao lưu vui vẻ