Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: KinderGarten!!!!

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    Trích dẫn Gửi bởi VNSharing Xem bài viết
    quách thị fụng? F6 na nói là na ko ingame mà F8
    - Hồi trc em có ingame , nhưng đa số là ngồi FM , còn anh Bi thì send em mấy cái quay số em rãnh rỗi ngồi quay số thôi . Chứ em chả biết gì về game cả , không biết train hay kiếm đồ gì cả Em là người rãnh rỗi nhàn rỗi nhất guild
    A person who truly loves you if someone who sees the pain in your eyes while everyone else believe in the smile on your face

( Một người thực sự yêu bạn nếu người đó nhìn thấy được cả những nỗi đau sâu trong mắt bạn trong khi những người khác chỉ nhìn thấy được nụ cười trên khuôn mặt bạn )

I'm Na beautiful

hột vịt mới lộn chứ Be đâu có lộn , nói Nabarbie là biết ồi ... .. cũng zui còn gặp đc ng quen còn nhớ là đc ồi
    BeOneLove + BeWithYou & BeMoreTime + BesideYou = ĐỂ 1 TÌNH YÊU ĐƯỢC BÊN EM VÀ 1 LẦN NỮA BÊN CẠNH EM !!!

Trích dẫn Gửi bởi nafallen Xem bài viết
    - Hồi trc em có ingame , nhưng đa số là ngồi FM , còn anh Bi thì send em mấy cái quay số em rãnh rỗi ngồi quay số thôi . Chứ em chả biết gì về game cả , không biết train hay kiếm đồ gì cả Em là người rãnh rỗi nhàn rỗi nhất guild
    ...và bây h G giải tán nên chắc na cũng off theo như 1 fong trào nhỉ ?
    p/s: cơ mà thường thì bỏ game sẽ ko onl 4rum game ấy nữa (bản thân mình tr cũng chơi cf , gaw , lol....... mà bây h bỏ game là ko onl 4rum game ấy lun ). con ng na thú vị vãi
    Style 2: Lịch sự

thôi hẹn có thời gian lên ngồi nc tiếp , dầy cũng zuii
    BeOneLove + BeWithYou & BeMoreTime + BesideYou = ĐỂ 1 TÌNH YÊU ĐƯỢC BÊN EM VÀ 1 LẦN NỮA BÊN CẠNH EM !!!

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    ...và bây h G giải tán nên chắc na cũng off theo như 1 fong trào nhỉ ?
    p/s: cơ mà thường thì bỏ game sẽ ko onl 4rum game ấy nữa (bản thân mình tr cũng chơi cf , gaw , lol....... mà bây h bỏ game là ko onl 4rum game ấy lun ). con ng na thú vị vãi
    - Em có thú vị gì đâu Em cũng bỏ 4rum game mà , nhưng lúc có đợt thi miss Maple nên cũng ham hố thi thử . Trong thời gian thi thì quen khá nhiều bạn trên 4rum nên quyết định ở lại . Cũng cùng lúc đó có đợt tuyển CTV box Âm nhạc nên em đc tuyển vào , cứ thế làm tới bây giờ luôn !
    A person who truly loves you if someone who sees the pain in your eyes while everyone else believe in the smile on your face

( Một người thực sự yêu bạn nếu người đó nhìn thấy được cả những nỗi đau sâu trong mắt bạn trong khi những người khác chỉ nhìn thấy được nụ cười trên khuôn mặt bạn )

I'm Na beautiful

Trích dẫn Gửi bởi nafallen Xem bài viết
    - Em có thú vị gì đâu Em cũng bỏ 4rum game mà , nhưng lúc có đợt thi miss Maple nên cũng ham hố thi thử . Trong thời gian thi thì quen khá nhiều bạn trên 4rum nên quyết định ở lại . Cũng cùng lúc đó có đợt tuyển CTV box Âm nhạc nên em đc tuyển vào , cứ thế làm tới bây giờ luôn !
    cơ mà làm CTV box vắng teo
    Style 2: Lịch sự

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    cơ mà làm CTV box vắng teo
    - Èo , cho anh biết lúc em nhậm chức . Box nó như 1 cái chùa hoang ấy , cái bài post nào cũng ghi 2 tuần trc , 3 tuần trc , 1 tháng trc
    - Bây giờ cũng vắng , ít ra nhưng 1 ngày có khoảng 3 4 bài post . Em đã cố gắng lập nhiều event , hay đùa vs mem , lập các topic hướng dẫn , nội quy mới , tổng hợp bài viết... còn vắng là chuyện thường tình . Trong 1 4rum game , các box như âm nhạc - IT - thể thao - thời trang... rất ít người vào Những box đó không đc chú tâm nhiều , nhưng ít ra box em có số view và số bài viết cao hơn mấy box còn lại . Ú le ú le 3

I'm Na beautiful

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12