Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Hybrid View

VPN nhưng lúc mở dù fake hay k vẫn bị như trên.

có nhiều máy dù ko làm gì cũng ko thể vô đc trang chủ, dù fake hay ko...nhưng lâu lâu những máy này - mạng này lại cho vô - rồi lại cúp ko cho vô => vấn đề nằm ở ăn ở, duyên số ko vô đc thì chịu ko fix đc - vd máy mình
    Trích dẫn Gửi bởi Ai chả được Xem bài viết

Em bị KHÙNG , xin đừng chọc êm

là sao???????????????????????????????????????????????

Trích dẫn Gửi bởi longchaux300 Xem bài viết
    là dùng lucher de? vao` ma` dùng VPN dê? bị band acc lắm

là số kíp an bài máy chị ko vô đc trang chủ MS đâu đừng cố gắng trong vô vọng

Trích dẫn Gửi bởi ZzHitsugayazZ Xem bài viết
    là số kíp an bài máy chị ko vô đc trang chủ MS đâu đừng cố gắng trong vô vọng
    hôm bữa vẫn còn zo game bình thường, sau khi bảo trì thứ 5 xong, sáng hôm sau k zo được cứ bị như trên, kì zay65?

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    dùng gamelucher đấy VPN dùng dc cái đó mà
    mà khổ là cái luncher, trag chủ chưa kịp chạy HackShield thì nó bị cái lỗi trên rùi.
    http://support.maplestory.nexon.net/...p?deptID=19001

Knowledge Base | Downloads
    Knowledge Base > Technical > Error Messages/Codes > I’m getting a message that reads “We are unable to connect to the login server due to a server check, a firewall block or other network issues..."

This message is displayed when the server is temporarily down or when there’s an issue with your computer’s network connection. If this error occurs, please try the following steps.

Check the MapleStory website and make sure that the game’s not undergoing maintenance.
    Make sure there are no issues with your network connection.
    internet
    nhà mình cả 2 thứ trên(mạng chạy bt, k bảo trì) mà sao zo k được.
    Lần sửa cuối bởi longchaux300, ngày 29-06-2013 lúc 08:33.

hôm bữa vẫn còn zo game bình thường, sau khi bảo trì thứ 5 xong, sáng hôm sau k zo được cứ bị như trên, kì zay65?

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

mà khổ là cái luncher, trag chủ chưa kịp chạy HackShield thì nó bị cái lỗi trên rùi.
    http://support.maplestory.nexon.net/...p?deptID=19001

Knowledge Base | Downloads
    Knowledge Base > Technical > Error Messages/Codes > I’m getting a message that reads “We are unable to connect to the login server due to a server check, a firewall block or other network issues..."

This message is displayed when the server is temporarily down or when there’s an issue with your computer’s network connection. If this error occurs, please try the following steps.

Check the MapleStory website and make sure that the game’s not undergoing maintenance.
    Make sure there are no issues with your network connection.
    internet
    nhà mình cả 2 thứ trên(mạng chạy bt, k bảo trì) mà sao zo k được.
    Thì do số kiếp, xưa nay mình vô trang chủ bt dạo gần đây độ 3 tháng trở lại sau up gì đó mới bị này.
    Dào này h4ck nhiều nên NX tăng tường lửa và các hệ thống bảo mật kinh lắm, đổi pass thì cũng 1 tháng mới đc phép 1 lần
    Bây giờ cứ độ 3 tháng nó lại yêu câu đổi pass, xác nhận acc rồi tạo pi mới này

có team viewer ko zay?

dùng gamelucher đấy VPN dùng dc cái đó mà

Tốt mình cũng đã bị lỗi này. Tối nay ra quán vào ngon về nhà vào cả 10 lần đều bị disconect ra desktop và ghi u have been disconect..

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối