Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29
    Đang ở
    Bầu TRời Xanh

Cảm nhận maple trong tim!

Chỉ là một chú hề rơi lệ, không ai nhìn thấy giọt nước mắt trong tim .nhưng maple là người thấy được điều đó . khóc ,vui , buồn , giận dữ.....

Tôi Không hối hận khi đến với maplevn, cho dù có chuyện gì xảy ra cũng sẽ không hối hận. Cho đến hơi thở cuối cùng thì cũng chỉ yêu Maplevn mà thôi!"

khi đến với maplevn tôi mới biết được những người bạn cả trai lẫn gái có thể là nhỏ hơn mình hay lớn hơn mình. và trong tim tôi cảm nhận được 1 chút xao xuyến vì 1 ai đó dù trong tim tôi chỉ là 1 tảng băng lạnh giá . và tôi đã biết rơi nước mắt khi bạn ra đi bỏ lại tôi 1 mình .Đến một lúc nào đó, những giọt nước mắt mà anh đã để lại cho tôi sẽ khô đi nhưng còn nỗi đau này là mãi mãi. Và Maplevn đã lao những giọt nước mắt đó cho tôi

Và khi đến với maple.'' Tôi đã nhìn thấy anh. Tôi đã tìm được anh .Tôi không muốn rời xa anh nữa ''có thể nói là vậy . nhưng cũng là maplevn làm tôi yêu các bạn mình . và cũng có tình yêu . nhưng khi gụt ngã maple đã đỡ tôi đứng dậy .với tôi mà nói maplevn la 1 người bạn thân nhất .

Maplevn sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Maplevn sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác. Maplevn có thể làm bạn bị tổn thương nếu trong maplevn bạn yêu một người một cách say đắm, giận dữ khi ai làm tỗn thương mình .nhưng nó là phương pháp duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện. Maplevn làm cuộc đời bạn tràn đầy sự vui buồn lẫn lộn có cả sự ngọt ngào. Hãy nói những lời nói thân thương với Maplevn khi bạn còn nghe được và khi tim bạn còn rung động.

Đang ở
    Nhà xác bệnh viên Y Hà Nội
    Sưu Tầm " Anh chỉ là một chú hề rơi lệ, không ai nhìn thấy giọt nước mắt trong tim anh !!!
    Khi tôi muốn yêu và được yêu, tôi luyện tập con tim mình hướng về em, đôi tai mình đến giọng nói của em, đôi mắt mình đến con người em và tâm hồn mình hòa vào tâm hồn em...
    Anh muốn thấy em cười khi bên anh và khi gặp em, anh luôn tìm những gì có thể làm em cười để có thể đắm mình vào nụ cười của em. Không 1 lần nào anh muốn làm em khóc...
    Anh không hối hận, cho dù có chuyện gì xảy ra cũng sẽ không hối hận. Cho đến hơi thở cuối cùng thì anh cũng chỉ yêu em mà thôi!"
    Anh đã nhìn thấy em. Anh đã tìm được em rồi. Anh không muốn rời xa em nữa. Anh đã từng nói với em, lúc trước mỗi ngày anh đều phải tự thuyết phục mình yêu em, cho đến bây giờ khi anh thực sự cảm thấy cần em thì em lại ra đi, nếu như vậy thì mỗi ngày anh phải tự thuyết phục mình quên em, anh ko muốn như thế đâu, em đừng đi
    ANH YÊU EM VÀ LUÔN MONG ĐƯỢC Ở BÊN EM NHƯ CHÍNH CUỘC ĐỜI EM VẬY. NHƯNG CHẲNG BAO GIỜ EM HIỂU TRỌN NÓ ĐÂU! "
    1 like cho cảm xúc của bạn

P/s: cái chữ ký của bạn => idol của bạn là Lâm Chi Khanh à ( câu hỏi ko có ý gì đâu)
    "...............Tôi và cuộc đời
    ................. đã nguyện tha thứ cho nhau."

"What can I do, to make you mine
    Falling so hard so fast this time
    What did I say, what did you do?
    How did I fall in love with you?"

Ấn Thank sau khi đọc bài có ích là một nét văn hóa của Maplers 4rum.

THIÊN THIÊN SẦU

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    - Cái bài này đọc thì thấy rất hay , Na đang tính làm 1 blog radio và cũng dự định lấy bài này để làm . Nhưng khi search google : Những câu nói hay về tình yêu . Thì mới biết bạn thay từ MapleVN vào từ anh hoặc em... -.-
    A person who truly loves you if someone who sees the pain in your eyes while everyone else believe in the smile on your face

( Một người thực sự yêu bạn nếu người đó nhìn thấy được cả những nỗi đau sâu trong mắt bạn trong khi những người khác chỉ nhìn thấy được nụ cười trên khuôn mặt bạn )

I'm Na beautiful

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi nafallen Xem bài viết
    - Cái bài này đọc thì thấy rất hay , Na đang tính làm 1 blog radio và cũng dự định lấy bài này để làm . Nhưng khi search google : Những câu nói hay về tình yêu . Thì mới biết bạn thay từ MapleVN vào từ anh hoặc em... -.-
    vậy bạn có biết làm văn hok ? phải làm sao để người ta đọc và hiểu . cần phải có chứng minh và dẫn chứng thật. nên mình cũng như mọi người đi kiếm dẫn chứng thôi . hên thì bài của mình hay . hok hên thì bài của mình tệ . bạn đọc cảm thấy hay chứng tỏ mình hên rùi đó .

ôi đệt học sinh chuyên văn đấy sao 0
    Ôlala0

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    e cx là hs văn này
    thím thích k mai inbox thím mấy câu tặng v

thui văn thơ lêng láng đọc mệt hết cả đầu 0
    Ôlala0

Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    ngta gọi là văn thơ lai láng
    thế thím k định nói vài câu sến sến vs v à 0