Kết quả 1 đến 2 của 2

1 lưu ý cho mọi người

Mình cũng nói ở đâu đó 1 lần rồi nhưng chắc cũng thuộc vấn đề nhạy cảm nên bị closed và xoá bớt bài
    tóm lại là các bạn mới chơi hoặc đam mê chơi thì hãy tận hưởng game có lý trí 1 chút nhé, tạm thời ko nên nạp card khi các lời hứa hẹn liên tục bị bỏ quên và tỏ ra ko tôn trọng ý kiến gamer.
    Nếu chú ý sẽ thấy, từ tháng 4 đã thông báo là sắp up ver mới trong 1 tháng và nhận tiện cho x2 thẻ nạp suốt 1 tháng trời, có thể tưởng tượng lượng tiền nạp sẽ tăng đột biến ra sao, và tiền đó đi đâu chắc các bạn cũng biết? nhưng những người đc hưởng lợi từ các bạn lại liên tục trễ nải và thất bại trong việc hoàn thành lời hứa, từ cuối tháng 5 sang cuối tháng 6, từ đầu tháng 6 thì lên xin lỗi blah blah các kiểu và hứa sẽ thường xuyên update tiến độ , nhưng giờ là ngày bao nhiêu rồi, và các bạn có nhận đc gì ko? hay vẫn là cái kiểu thắc mắc thì xoá bài viết, thì cảnh cáo này nọ.
    Mong các bạn nào còn kịp đọc topic này thì tỉnh táo lên 1 chút, có lòng thì chia sẻ với mọi người, vì mình nghĩ bài viết này sẽ bị xoá nhanh thôi, với cái kiểu làm việc bá đạo của mấy quản lý game chúng ta
    Còn nếu HRG muốn tạo dựng uy tín với gamer thì có lẽ nên để cái topic này tồn tại lâu lâu 1 chút, và có vài dòng thông tin cho nó hợp lý 1 chút, chứ hiện giờ, mình coi các bạn như những kẻ có thái độ trịch thượng, ko tôn trọng khách hàng và hơn hết là có dấu hiệu lừa đảo, các bạn tìm mọi cách kích cầu thẻ nạp, khi lượng tiền đã đủ thì game over chăng??? Mong là sẽ nhận đc câu trả lời trước khi bài viết bị xoá đi, và nếu có hiểu nhầm hay các bạn trả lời thích đáng, hợp lí tự bản thân mình sẽ xoá bài viết này và với thái độ hết sức tôn trọng, sẽ chân thành xin lỗi. OK chưa các bạn trẻ? Steel stung, cáo xinh cáo xấu, yataome với yametao, bơi vào đây hết nhé.

Đang ở
    Hà Nội
    Thôi thì chiều bạn 1 lần cuối
    Dù sao thì mình và nhiều người cũng chả còn lạ gì cái loại bạn rồi nên mình sẽ để mọi người đọc cái topic này xả láng, bao h ko thấy thêm view mấy thì del

Ko biết bạn vốn là hater sẵn, hay do tuổi trẻ nóng ruột chờ game ra lâu ko được nên quay ra thù, hay vốn bản tính bạn luôn suy nghĩ theo hướng lùi, hay...Do cái gì đi nữa thì chúng tôi cũng ko cần bận tâm.
    Chúng tôi vẫn đang làm những gì mà mình cần phải làm
    Nguồn thu từ thẻ nạp là cần thiết cho game, nhưng gamer nào đó ko nạp thẻ thì cũng chả ai cấm người đó chơi hay xua đuổi cả
    Cái chúng tôi cần thực sự là những gamer tâm huyết và có thể gắn bó được với game

Người suy nghĩ kiên định và biết về công việc quản lý game thì 1 là đã bỏ game vì chán lâu rồi, 2 là sẽ còn đồng hành cùng game này dài dài
    Vậy nên nếu bạn nào đọc xong bài này tự nhiên quay ngoắt và hoảng hốt kiểu "Sợ quá, bị chúng nó lừa rồi, *peep* chơi nữa" thì có lẽ là chúng tôi thế này

P/s: Bạn nói bạn bị xoá 1 (số) bài nào đó, mình ko biết có phải mình xoá hay ko, nhưng người nhớ nội dung của những bài đó nhất là bạn, thì bạn có thể nêu lại, còn lý do bị xoá thì mình tin là do chúng bốc mùi quá, bốc mùi nặng hơn cả topic này

P/s 2: Về ingame thì có lần mình đã từng được hóng nick của bạn thông qua GM và thấy có vẻ là newbie (ko nói đến chuyện nạp card nhé, mình so sánh giữa những người "tay ko đánh giặc" với nhau )

P/s 3: Chào mừng bạn chính thức được ghi danh vào sổ "Unwelcome guests" ở forum này . Còn trong ingame thì mặc xác bạn

Dậu!

Mem forum đâu bơi hết vào đây nào

P/s 2.1: Topic ko close thì để làm gì ? Thành ổ spam à ? Hay vì suy nghĩ non nớt nên bạn nghĩ nơi đây sẽ là "thiên đường thảo luận" ?
    Del nhiều cũng mỏi tay chứ. Đúng là mem chả bao giờ hiểu nỗi khổ của người quản lý
    Thấy đồng tình với ai chỉ việc click nút Thanks, gọn nhẹ

Nhân tiện mình cũng đang cần ít Thanks
    Lần sửa cuối bởi Yataome, ngày 29-06-2013 lúc 04:37. Lý do: lâu lâu xón thêm 1 câu
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory