Trích dẫn Gửi bởi minh699999 Xem bài viết
nếu nói như cậu thím VNG nó còn quản lý tốt hơn
@Icat: khi đọc dc những dòng của thím hà gửi cho cát, t đã thực sự ko tin vào mắt mình và còn cho là a hà bị loạn não cơ (xin lỗi bang chủ. e nói có gì quá đáng thì a cũng bỏ qua cho. đừng để tâm nhé @@~) t ko chấp nhận việc đó và đã đi hỏi các mem trong G về vụ việc trên, nhưng... cát à. mọi chuyện đúng như a hà kể .t thật sự buồn,rất buồn... t buồn vì cát ko còn là cát của ngày xưa nữa. 1 I cát cùng t train quái ở lhc , cùng dẫn t đi kenta, crim ..... mới đây còn kéo t đi targa kiễm mũ nhưng ko có,1 I cát là phó G của G hero đầy năng lực .... thôi xúc động wá ko nói nữa đâu =(
p/s: có lẽ cát sẽ ko bik t là ai đâu.
a cũng như em thôi a thật sự buồn lắm...a thật sự thất vọng..với thân phận 1 ng chủ G a cảm thấy thật hụt hẫng anh cảm thấy mình thật là vô dụng khi ng mà anh tin tưởng quý mến coi như em trai lại như thế.
Cat k còn là Cat của ngày xưa nữa 1 Jr đầy năng lực mà anh thật sự quý mến...đã từng giúp đỡ bao nhiêu mem khác trong Guild....nghe tin này a shock lắm... a thấy cực kì thất vọng...sao em lại trở thành thế này hả Cat???