Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 67 của 67
    C là mod à. E đang dinh mua meso cua 1 anh keu nghi game = cach chuyen khoan . E muon nho chi lam trung ggian cho em co dc ko ???

Đang ở
    trên trái đất
    Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    a cũng như em thôi a thật sự buồn lắm...a thật sự thất vọng..với thân phận 1 ng chủ G a cảm thấy thật hụt hẫng anh cảm thấy mình thật là vô dụng khi ng mà anh tin tưởng quý mến coi như em trai lại như thế.
    Cat k còn là Cat của ngày xưa nữa 1 Jr đầy năng lực mà anh thật sự quý mến...đã từng giúp đỡ bao nhiêu mem khác trong Guild....nghe tin này a shock lắm... a thấy cực kì thất vọng...sao em lại trở thành thế này hả Cat???
    ngày hôm sau, khi vừa ingame ms, e bật danh sách G lên. và tìm. tìm Icát nhưng ko thấy,kéo xuống dưới để xem những mem off cũng ko thấy.Bik là cát đã bị kik và bị ra đảo, cho dù biết hình phạt đó có là thích đáng , nhưng e vẫn thấy tiếc ,e tiếc 1 Icát của ngày xưa.....
    Trích dẫn Gửi bởi haulccd Xem bài viết
    C là mod à. E đang dinh mua meso cua 1 anh keu nghi game = cach chuyen khoan . E muon nho chi lam trung ggian cho em co dc ko ???
    uy tín là dc ko nhất thiết phải là mod
    Khi nhìn lại quá khứ đã qua.Đôi lúc tôi chỉ muốn tự đấm vào bi mình.

thôi kệ mình chả biết bạn này, và chả liên quan đến mình *đi ra*

nhỡ mà có thằng hack nick iCat và TinhDoi rồi lấy đồ của TinhDoi chuyển qua iCat sao ta?

Trích dẫn Gửi bởi minikimi1996 Xem bài viết
    nhỡ mà có thằng hack nick iCat và TinhDoi rồi lấy đồ của TinhDoi chuyển qua iCat sao ta?
    Trích dẫn Gửi bởi caramen Xem bài viết
    những trường hợp ban như icat thì không bao giờ có oan. chỉ có là thẻ nạp thì may ra còn có oan ngoài ra thì không bao giờ có ban sai!
    ờ.....................!

Bùn người...
    Bùn gêm...
    Tự kỹ...
    ...Cám ơn em lung linh gọi nắng...
    ...Cám ơn em sắc hương rạng ngời...

cái này gọi là gì nhỉ vừa ăn cắp lại vừa la làng thiệt là thất vọng ............ tràn trề
    Trích dẫn Gửi bởi zkupixgod Xem bài viết
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Này bạn trẻ Caramen nếu còn đọc được thì đọc hộ nhé
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Quang Ha gửi lời đến GM - Smod giúp nhé
    San Xinh Đẹp~~~

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567