Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 67
    vào hóng vậy ng bị hại có đc hoàn lại món đồ ko
    Ôlala0

10% thành công thì phải @@
    San Xinh Đẹp~~~

Chia buồn cùng mem G
    zLAmpardz - Family-Gia đình thân yêu ! ♥♥♥

Đang ở
    nhà
    chia buồn cùng a Hà , tự nhiên hôm nay phát biểu hay thế làm em chả mún troll anh tý nào

Đang ở
    Nha Trang City
    Trích dẫn Gửi bởi zkupixgod Xem bài viết
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Này bạn trẻ Caramen nếu còn đọc được thì đọc hộ nhé
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Quang Ha gửi lời đến GM - Smod giúp nhé
    Theo khía cạnh của gà thì bạn có bằng chứng minh là gm là lừa đảo không ! Nếu ko chứng minh dk thì xin hãy thốt lời nào . Còn cái kỉu mà làm một lần là tha thứ. Đâu phải gm là chưa nhắc ! Gm đã nhắc nhiều lần trong game mà bạn có thèm đếm xỉa đâu. Còn nói về khía cảnh cha mẹ. Chả cha mẹ nào mà thấy con làm điều xấu rồi nương tay. Hành động của gm là thực thi công lí và ban để răn đe. Và nếu bạn đọc xin chú í đến dòng này ! Nếu bạn không làm điều xấu thì cũng không phải qua acc clone chửi bới một cách khổ sở đâu.
    Mình là Gà Bơn Bông Bựa ! Gà không phải iggaga ! Nhắc lại gà không phải là iggaga. Lâu bị điên lơn cơn mong mn thông cảm.

chỉ 2 hôm nữa v c milk sẽ cho mọi người 1 câu trả lời thick đáng. Trước giờ milk cứ nghĩ mày là 1 đứa bạn tốt ( lúc trước ) nhưng sau hành vi mày làm milk đã nghĩ lại mày 0 xứng là 1 thằng bạn or a/e ....khi hack đồ vk , mày cũng 0 tha cho milk ..Hành vi của mày chả # zi 1 con .......
    Lần sửa cuối bởi dotatloi123, ngày 29-06-2013 lúc 21:11.

Milk muốn gỡi lời SR này tới bạn thân la tôm .....Do khi ? GM ai hack ac milk thi đó la ac s2Toms2 .. tớ cứ nghĩ do chú làm . 1 lần nữa a sr chú thật lòng ... hãy tha thứ cho a nha

acc vay chu tôm bands acc à

wao chu? G no hay we (hay we Anh oi)

cuối cùng éo hiểu mô tê gì hết vậy ai lừa đảo
    Ôlala0

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối