Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 67
    Đang ở
    Đà Lạt _ Nha TRang
    đọc mà ko biết àk còn hỏi@@
    p/s: chia bùn cùng vck Milk Tinhdoi nhé F7

Trích dẫn Gửi bởi dotatloi123 Xem bài viết
    Milk muốn gỡi lời SR này tới bạn thân la tôm .....Do khi ? GM ai hack ac milk thi đó la ac s2Toms2 .. tớ cứ nghĩ do chú làm . 1 lần nữa a sr chú thật lòng ... hãy tha thứ cho a nha
    Milk chú xin lỗi xuông mà xong à? tụt quần búng chim xin lỗi phồng tôm đệ mau

Đang ở
    Nha Trang City
    thế cat lừa chớ ko phải tôm ak 1!!
    Mình là Gà Bơn Bông Bựa ! Gà không phải iggaga ! Nhắc lại gà không phải là iggaga. Lâu bị điên lơn cơn mong mn thông cảm.

Trích dẫn Gửi bởi zkupixgod Xem bài viết
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Này bạn trẻ Caramen nếu còn đọc được thì đọc hộ nhé
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Quang Ha gửi lời đến GM - Smod giúp nhé
    với những người như cậu ý! tôi chỉ dành 1 từ thôi. đó là CÚT
    GM lừa đảo thì cái server này nó sẽ không bao giờ tồn tại. còn việc tôi giải quyết như nào thì chắc những ai làm việc với tôi chắc sẽ hiểu tôi tận tình và hết mức như nào. tôi không phải admin nên khả năng chỉ là có hạn. Lừa đảo del cả nick còn đòi xin nhân nhượng
    Lần sửa cuối bởi caramen, ngày 29-06-2013 lúc 22:49.
    Hướng dẫn lỗi kẹt nick, khi đăng nhập máy báo this is loggin.....Ở đây

Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY

Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: hotro_maple01
    Hỗ trợ Cài đặt + forum và các vấn đề cấp bách ingame
    Y!M:
    Hotro_Maple Hotro_Maple02, và (CẤM BUZZ)

Lưu ý BQT chỉ sử dụng 3 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Đang ở
    Hà Nội
    Nói thật đến người tạo ra cái sever MapleVN này còn lừa đảo, đừng nói đến người khác. okê?
    Năng lực làm việc của đội ngũ nhân viên của các cậu cao thật cao lắm ý. Cậu điều tra thì điều tra cho nhanh. Band kiểu này không chấp nhận được ô kê? Ờ thì cho cm là tớ lừa đảo đi, lần đầu cũng phải nhân nhượng chứ không phải là band rồi im lặng ( Tớ không lừa đảo nhé ) đúng không? Như kiểu cậu ăn trộm tiền của bố mẹ chả nhẹ bố mẹ cậu giao cậu cho công an? Và tớ nói cm luôn là ĐẾN CÁI GAME CỦA CÁC CẬU CÒN LỪA ĐẢO GAME-ER thì chả có gì lạ khi trong game xảy ra lừa đảo okê? Ờ thì các cậu quan tâm đến việc trong game thì tốt thật cơ mà với cái năng lực của các cậu thì làm việc này hơi khó .

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 12:22 PM ----------

Bựa không thể tả, lừa rồi mà còn vác mặt lên đây được. Đạo đức giả quá đấy cậu à
    GM.OpenBeta
    Hỗ trợ Thẻ nạp Y!M: Hotro_maple01
    Hỗ trợ Ingame + forum Y!M: Hotro_maple02,Hotro_maple03Hotro_Maple04
    Nếu pm Yahoo các hỗ trợ ko thấy trả lời các bạn hãy pm qua Skype của mình ( Ngkienmkqn )
    Hướng dẫn khi lỗi -DLL ở ĐÂY !
    Hướng dẫn khắc phục chơi Maple khi dùng các phần mềm diệt virus ở ĐÂY !
    Hướng dẫn gỡ kẹt nick, khi đăng nhập máy báo tài khoản này đã đăng nhập ở ĐÂY !
    Lưu ý BQT chỉ có 4 nick hỗ trợ đó Ngoài ra nếu có 05,06.... đó là giả mạo

Hướng dẫn tải phiên bản 138 trên trang Mega nhấn ĐÂY

Hướng dẫn tải phiên bản 138 bằng IDM nhấn ĐÂY

Đang ở
    Hà Nội

99,99% tên này lừa đảo ingame xong bị ban ức chế đây mà 0 0 0
    Mà *ban* nhé bạn, không phải band
    Chưa kể anh Cara đã nhân nhượng rất nhiều trường hợp lừa đảo và bug
    Rất quý anh Cara

tội nghiệp phồng tôm thím milk ko biết gì đừng có đổ oan cho phồng tôm bay h tôm giận ___khó mà tha thứ cho thím milk lần sau chính mắt mình thấy roi hãy báo... báo GM bừa <ingame Kờ no

làm hôm đó thánh tôm ra FM la ầm ầm

Đang ở
    ♥ TPHCM ♥
    @kupix : Thật tội nghiệp khi não bạn chứa quá nhiều bo bo đến mức bác sĩ cũng chữa không nổi . Não xoắn hay dây thần kinh bị chạm ở đâu rồi vậy ? Đi so sánh chuyện 1 đứa trẻ làm sai và ba mẹ nó không đưa nó tới công an và 1 thằng lừa đảo bị GM Ban
    . + Thứ nhất : GM chả có máu mủ ruột thịt gì với các bạn cả , có thương thì thương , có thân thì thân chứ vi phạm lỗi thì vẫn xử phạt bình thường , GM luôn răn đe các bạn , hễ mở miệng là nhắc nhở các bạn đừng vi phạm , vậy mà có ai thèm đọc - thèm nghe - thèm làm theo ? Và trong 1 thế giới ảo , bạn lừa đảo bị ban acc nhưng bạn có thể làm lại từ đầu bằng cách tạo acc mới và chơi , sống chân-thiện-mĩ hơn . Đó cũng là 1 "con đường sửa lỗi" mà GM đã tặng cho bạn rồi
    . + Thứ hai : Ba mẹ càng thương con cái sẽ không bao giờ đứng nhìn con cái họ bước vào con đường tội lỗi . Họ đánh không được thì họ nhờ pháp luật "đánh" , họ dạy không đc thì họ nhờ pháp luật "dạy" . Họ bênh vực con và không cho con thẳng thắn thừa nhận và sửa lỗi sai của mình thì hãy suy nghĩ xem ai sẽ là người khổ sau này ? Những đứa trẻ ấy lại coi việc trộm cắp lừa gạt là hay và cứ làm mãi , rồi pháp luật cũng sẽ trừng trị họ .
    - P/s : Bạn nên so sánh giữa pháp luật nước nhà vs biện pháp xử lí của GM thì nghe có vẻ hợp lý hơn
    À còn nữa , không chơi thì biến-cút-xéo đi chỗ khác chứ đừng ở đây "chó sủa là chó không cắn" . Không ai hoan nghênh thứ người như bạn đâu bạn ạ . Lần cuối cùng mình nói chuyện đàng hoàng , lần sau sủa nữa thì mình thẳng thắn gọi bạn là kiki hay chó hoang nhé !
    A person who truly loves you if someone who sees the pain in your eyes while everyone else believe in the smile on your face

( Một người thực sự yêu bạn nếu người đó nhìn thấy được cả những nỗi đau sâu trong mắt bạn trong khi những người khác chỉ nhìn thấy được nụ cười trên khuôn mặt bạn )

I'm Na beautiful

Trích dẫn Gửi bởi quanghahl Xem bài viết
    Rất có nhìu thành viên vào G mình sau đó lấy uy tín của G để đi lừa đảo hoặc lợi dụng lòng tin của mọi ng trong G dành cho mình để hack đồ các thành viên trong G.Vậy mình viết bài này mong các TV trong G cũng như mọi ng cảnh giác
    1: Tuyệt đối không cho nick lung tung trong G trừ những ng thực sự các bạn tin tưởng
    2: Khi giao dịch với 1 ai đó k chắc chắn lên chụp ảnh lại để phòng trường hợp họ lừa đảo còn có bằng chứng mà gửi GM để Ban thẳng tay các nhân vật đó cho khỏi đi lừa đảo ng khác
    3: Khi mua bán nick hoặc bất cứ thứ gì có giá trị lên nhờ trung gian là các Mod hoặc SMod hoặc GM diễn đàn
    4: Khi mua Meso bằng Card của 1 ai đó trong game lên hỏi những ng trong G xem ng đó có uy tín không rồi hẵng giao dịch

p/s: Đôi lời nhắn nhủ đến ICat trong G:
    - Anh thật sự rất thất vọng về em...trong G ngoai TiNa và Hotstyle thì em là ng thứ 3 a tin tưởng...nhưng qua vụ của TinhDoi anh thật sự thất vọng về em..em lợi dụng lòng tin của TinhDoi để hack đồ của em ấy...a thật sự buồn lắm.
    - Em đã từng 1 lần bị Ban mà em vẫn chưa rút dc kinh nghiệm sao? dù ở trong tg ảo là game hay thế giới thực tất cả đều như 1 xã hội thu nhỏ...nv trong game phản ánh tính cách con ng bên ngoài...
    - Chẳng lẽ chỉ vì những món đồ ảo mà em đanh mất cả sĩ diện của 1 con ng sao?...E đánh mất lòng tin của mọi ng dành cho em...em đanh mất uy tín cuả em...em thử nghĩ em bây giờ có khác j mấy bọn rẻ rách vớ vẩn suốt ngày lừa đảo ngoài đường k?tất cả các Tv trong G bây giờ đều khinh thường em...nếu ở ngoài đời em cũng như thế em sống thế nào?
    -Em cũng có học...e cũng biết suy nghĩ...vài món đồ game có đáng bằng danh dự của em k?hoàn toàn không đáng 1 chut nào
    -Anh viết những dòng này cũng chẳng mong em đọc được vì anh nghĩ chắc em cũng chả dám xuất hiện mà đọc nhưng nếu em có cơ hội dc đọc anh chỉ muốn nói với em 1 điều rằng:em hãy suy ngẫm lại mình đi...hãy là 1 con ng đang hoàng tử tế...dù trong game hay ngoài đời hãy luôn là 1 ng có lòng tự trọng...hãy sống để ng ta nể chứ đừng bao giờ sống để ng ta khinh em ạ
    Ôi anh hà gay hnay phát biểu hay quá

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối