Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 67

Hybrid View

1. Chia buồn cùng anh.T_T

thằng icat làm mất uy tín e có phát hiện 1 nv e nghi là icat idgame là boxER hoặc z0BinBin0z vì mình đang nc với các thành viên trong G thì no bắt đầu kêu là tui đâu phải icat đâu trong khi đó mình đâu có nói nó đâu mình nghi là nó nó còn xin vào G mọi người cẩn thận nhé

Lòng tin nay còn đâu, chơi game đề phòng ng xung quanh đã mệt mỏi nay ngay cả ng bên cạnh mình cũng có "nguy cơ". Trong TG ảo anh em bạn bè chả lẽ ko đáng 1 đồng .
    ...Cám ơn em lung linh gọi nắng...
    ...Cám ơn em sắc hương rạng ngời...

vào hóng vậy ng bị hại có đc hoàn lại món đồ ko
    Ôlala0

10% thành công thì phải @@
    San Xinh Đẹp~~~

Chia buồn cùng mem G
    zLAmpardz - Family-Gia đình thân yêu ! ♥♥♥

Đang ở
    nhà
    chia buồn cùng a Hà , tự nhiên hôm nay phát biểu hay thế làm em chả mún troll anh tý nào

chỉ 2 hôm nữa v c milk sẽ cho mọi người 1 câu trả lời thick đáng. Trước giờ milk cứ nghĩ mày là 1 đứa bạn tốt ( lúc trước ) nhưng sau hành vi mày làm milk đã nghĩ lại mày 0 xứng là 1 thằng bạn or a/e ....khi hack đồ vk , mày cũng 0 tha cho milk ..Hành vi của mày chả # zi 1 con .......
    Lần sửa cuối bởi dotatloi123, ngày 29-06-2013 lúc 21:11.

Milk muốn gỡi lời SR này tới bạn thân la tôm .....Do khi ? GM ai hack ac milk thi đó la ac s2Toms2 .. tớ cứ nghĩ do chú làm . 1 lần nữa a sr chú thật lòng ... hãy tha thứ cho a nha

Trích dẫn Gửi bởi dotatloi123 Xem bài viết
    Milk muốn gỡi lời SR này tới bạn thân la tôm .....Do khi ? GM ai hack ac milk thi đó la ac s2Toms2 .. tớ cứ nghĩ do chú làm . 1 lần nữa a sr chú thật lòng ... hãy tha thứ cho a nha
    Milk chú xin lỗi xuông mà xong à? tụt quần búng chim xin lỗi phồng tôm đệ mau

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối