Kết quả 1 đến 1 của 1
    Đang ở
    Bầu TRời Xanh

Giới thiệu guid NetXonHerO

Game là nơi thư giãn để mọi người chia sẽ nhau những hiểu biết .vì vậy mà guild NetXonHerO ra đời .cũng như bao guild khác cũng có những quy tắt và những quy luật của guild . trong game ai cũng muốn mình hoạt động không bị cạnh tranh hay giành giật của mình thì trước tiên mình nên kiểm tra lại hành vi của bản thân mình . không được đi ks với guild khác . với hành động đẹp của guil NetXonHerO không ks với ai và guild NetXonHerO cũng mong rằng những hoạt động của các guild khác nên tôn trọng guil NetXonHerO .
    luật lệ giành cho các thành viên là :guild NetXonHerO hiểu ai cũng có bận công việc khác nhau . nào là đi học lo việc nhà nên hay onl ít . vì vậy hơi có sự nới lỏng cho mọi người trong guild . vì guild NetXonHerO không cạnh tranh với guild khác và những ai vào guild điều là anh em của nhau . luôn hoà đồng và chia sẽ cho nhau những hiểu biết của mình nếu biết .nên những ai online ít cũng không bị kích khỏi guil . nhưng đừng bao giờ không online là được . guild NetXonHerO cũng không phải là giàu có nên cũng ít xảy ra hoạt động gì chẳng hạn là khuyến khích đễ có thưởng . nhưng nếu có chỉ là hoạt động nhỏ và giúp đỡ lẫn nhau nếu ai hiểu biết.Và khi vào guild chúng ta là :''anh em một nhà'' nếu ai thích guild NetXonHerO luôn mở rộng vòng tay chào đón các bạn

guild gồm những chức danh.

Sister
    Brother
    babyboy
    babygirl
    little
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 04-11-2013 lúc 06:56.