như tiu đề thì mình sẽ of game 1 tg khá lâu hoặc có thể là mãi mãi
-------------------------------------
SAU ĐÂY LÀ TÂM SỰ CỦA MÌNH CHO FRIEND CỦA TÔI

1.zZzMrBimzZz: BFF của tôi. Wen nhau ở Rừng ngủ say hình như là đi train chaos@@ xong kết bạn lun. hihi Có kỉ niệm zui lẫn bùn vs cha này :3 nói chung k kể hết dc:3 Chơi zui zẻ nhé Bim ta sẽ nhớ mi nhìu
2.WolfyStuShi: con này thì có face rùi k cần nói. BFF <3
3.D3von: trong cùg G jus<3 mình là ng đã động viên boo để boo vượt qua nỗi bùn lúc boo vs A.aran dận nhau và cũg là rất thân nhau <3 iu boo nhìu
4. AranLegend: đây là ng có ấn tượng nhất vs mình và cũg là chủ G jus có lần bị ổng kick ra khỏi G, bùn quá trời xong nhờ boo làm cầu nối để có thể xin lỗi ổng để dc vào G lại mặt lạnh như tiền lúc nào cũg trợn tròn mắt nhìn thấy sợ k dám nc =.= có lần bị ổng chế ảnh FA bực mún chết:mad: giỡn chứ như thật :mad: lời cúi: MẶT J NHƯ MÚN KILL NG TA :mad::mad: hihi dỡn thui lời cúi đây: chúc anh vs boo hp nhé
5. Maviss, ting: thằng em có cái tóc i chang @@ tốt cmn bụng vl xin cái j cũg k cho:mad: nhưng cũg có kỉ niệm vs em nó sống tốt em zai nhé anh đi đây
6. Wully: zk của tui chào em. bí đi đây i <3 u

---------------------------------------------
Và cúi cùng PP toàn thể anh em MS cũg như các admin. các ad đã vất vã nhìu để có gêm cho em chơi h lại off gêm em thật có lỗi nhưng do đìu kiện k cho phép nên em off các ad cố gắng up ver cho anh em chơi nhé mọi ng nản lém đó

Chào mọi ng mình đi đây.....................................