Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
Mình lập ra tìm ai biết thì chỉ có lập ra để nhờ cho lời khuyên đâu còn về khoản skill bạn nên nhớ Xenon là jod nhìu skill nhất trong các jod bạn nói thế mò mùa quých là mơ ra à.

ĐỀ NGHỊ AI BIẾT THÌ CHỈ CHO RA CHỈ CÒN KHÔNG BIẾT ĐỪNG VÀO ĐÂY PHA TRÒ DÙM MÌNH
Oh thế bạn đã biết nhiều skill rồi thì chắc bạn biết skill gì skill gì ra sao rồi vậy bạn hỏi tiếp chi, hiện tại thì GMS chưa có job này bạn muốn bảng dịch tiếng Việt để build skill cho đúng thì chỉ có cách như trên -> đợi mình vào train vài tháng lên 170 180 gì đó lấy gần hết hyper skills rồi mình viết bài hướng dẫn chi tiết kĩ càng cho bạn xài

Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
vâng lạy bố skill nó đầy skill đánh và buf chủ động ra còn nội tại và bị động so với mấy jod củ con nào ít hơn mà bạn nên biết nâng chủ động luôn khó hơn bị động vì bị động chỉ xem cái nào tăng chỉ số 9 thì nâng còn chũ động là tăng tùm lum thứ chưa kể skill đánh nó thì quá nhìu cái khi ở jod 3-4 nhen[COLOR="Silver"]
Trình Enlish không cùi thì lên google search, orangemushroom post trước skill bằng english không à, còn nếu lười đọc thì bạn lên youtube search clip về skill của xenon, khi nó show skill nó sẽ bật bảng skill lên và để chuột vào xem chiêu đó chiêu gì, lúc đó thì nhìn xem số mấy rồi nâng điểm theo