Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 57

Hybrid View

Cần chỉ nâng điểm Xenon

Hôm nay GMS Xenon ra mắt nhưng nghe nói con này tới 3 lod9iejm63 tiền năng nên mình thật sự không biết nên nâng sao cho mạnh ai biết thì chỉ mình dzới.
    với cũng không có bản build skill tiếng việt nào của Xenon hết ai có cho mình xin

Đang ở
    Land of Ooo
    Nâng thế nào cũng được - Đó là kinh nghiệm của mình lúc chơi nó bên KMS
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Str, dex, luk, 3 cái stats chính đó thôi, còn skill thì tự nâng nhìn skill nào dùng để đánh với buff thì nâng max, skill nào đánh nhưng mà mục đích để chạy, bay, nhảy thì không max, đa số thì job mới được max hết các skill

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Str, dex, luk, 3 cái stats chính đó thôi, còn skill thì tự nâng nhìn skill nào dùng để đánh với buff thì nâng max, skill nào đánh nhưng mà mục đích để chạy, bay, nhảy thì không max, đa số thì job mới được max hết các skill
    Nói kiểu bạn thì mình lập topic này ra làm tế à chỉ thế khác gì bảo mình tự mò khỏi cần hòi ?

Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
    Nói kiểu bạn thì mình lập topic này ra làm tế à chỉ thế khác gì bảo mình tự mò khỏi cần hòi ?
    skill thì bạn lên orangemushroom coi bảng skill rồi suy nghi

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    skill thì bạn lên orangemushroom coi bảng skill rồi suy nghi
    còn bạn thì nên suy nghỉ trước khi đăng bài cũa mình trên topic của người ta coi người ta cần gì

Chính vì không có cái bảng tiếng Việt về build skill cho job này nên phải suy nghĩ chứ, mà nói đúng ra là có gì suy nghĩ đâu nhìn chiêu nào nó dame được nhưng mà xài thì nó dịch chuyển xa thì biết nó dùng chính để di chuyển, chiêu nào buff tăng dame thì max hết, chiêu nào train thấy dễ up dễ ks spam được thì max luôn, chứ đã không ... rành English mà còn đòi phải chi tiết khi job này nó chưa ra bên GMS, muốn chi tiết vậy bạn đợi khoảng vài tháng kể từ khi bảo trì xong để mình chơi lên cao cao lấy hết hyper skill luôn rồi mình viết cách buil chi tiết cho bạn nha

Chính vì không có cái bảng tiếng Việt về build skill cho job này nên phải suy nghĩ chứ, mà nói đúng ra là có gì suy nghĩ đâu nhìn chiêu nào nó dame được nhưng mà xài thì nó dịch chuyển xa thì biết nó dùng chính để di chuyển, chiêu nào buff tăng dame thì max hết, chiêu nào train thấy dễ up dễ ks spam được thì max luôn, chứ đã không ... rành English mà còn đòi phải chi tiết khi job này nó chưa ra bên GMS, muốn chi tiết vậy bạn đợi khoảng vài tháng kể từ khi bảo trì xong để mình chơi lên cao cao lấy hết hyper skill luôn rồi mình viết cách buil chi tiết cho bạn nha
    Mình lập ra tìm ai biết thì chỉ có lập ra để nhờ cho lời khuyên đâu còn về khoản skill bạn nên nhớ Xenon là jod nhìu skill nhất trong các jod bạn nói thế mò mùa quých là mơ ra à.

ĐỀ NGHỊ AI BIẾT THÌ CHỈ CHO RA CHỈ CÒN KHÔNG BIẾT ĐỪNG VÀO ĐÂY PHA TRÒ DÙM MÌNH

Mình lập ra tìm ai biết thì chỉ có lập ra để nhờ cho lời khuyên đâu còn về khoản skill bạn nên nhớ Xenon là jod nhìu skill nhất trong các jod bạn nói thế mò mùa quých là mơ ra à.

ĐỀ NGHỊ AI BIẾT THÌ CHỈ CHO RA CHỈ CÒN KHÔNG BIẾT ĐỪNG VÀO ĐÂY PHA TRÒ DÙM MÌNH
    ủa nó cũng chi? có số lượng skill như mọi job ma`

Đang ở
    Nơi ấy ngọn đồi tình yêu ^^~
    chỉ thì chỉ đại cho rồi, còn dạy bạn ý nữa

Trích dẫn Gửi bởi karik Xem bài viết
    THỰC TẾ VẪN LÀ THỰC TẾ, SỐNG THẰNG NÀO CHẲNG CÓ ĐAM MÊ
    NHƯNG VẤN ĐỀ NUÔI ĐƯỢC ĐAM MÊ CẢ ĐỜI MỚI THẬT SỰ LÀ ĐIỀU ĐÁNG NỂ !!!

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối