Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 57
    Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Chơi job nào ít famous như dark night hay job nào xài 2 hand mace đó, mấy cây đó rẻ rề chừng đâu 2b à, còn mấy job famous mấy cây đó 5b không à LOL
    job k nổi nhưng dmg tạm tạm là đc...chứ cùi quá thì... =.=

Trích dẫn Gửi bởi tranxuanlu Xem bài viết
    Nói kiểu bạn thì mình lập topic này ra làm tế à chỉ thế khác gì bảo mình tự mò khỏi cần hòi ?
    skill thì bạn lên orangemushroom coi bảng skill rồi suy nghi

Trích dẫn Gửi bởi kikumalu123789 Xem bài viết
    skill thì bạn lên orangemushroom coi bảng skill rồi suy nghi
    còn bạn thì nên suy nghỉ trước khi đăng bài cũa mình trên topic của người ta coi người ta cần gì

Nói kiểu bạn thì mình lập topic này ra làm tế à chỉ thế khác gì bảo mình tự mò khỏi cần hòi ?
    Chính vì không có cái bảng tiếng Việt về build skill cho job này nên phải suy nghĩ chứ, mà nói đúng ra là có gì suy nghĩ đâu nhìn chiêu nào nó dame được nhưng mà xài thì nó dịch chuyển xa thì biết nó dùng chính để di chuyển, chiêu nào buff tăng dame thì max hết, chiêu nào train thấy dễ up dễ ks spam được thì max luôn, chứ đã không ... rành English mà còn đòi phải chi tiết khi job này nó chưa ra bên GMS, muốn chi tiết vậy bạn đợi khoảng vài tháng kể từ khi bảo trì xong để mình chơi lên cao cao lấy hết hyper skill luôn rồi mình viết cách buil chi tiết cho bạn nha

bạn nói chuẩn rồi mục đích mọi người là kêu bạn tự tìm hiểu đi

Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Chính vì không có cái bảng tiếng Việt về build skill cho job này nên phải suy nghĩ chứ, mà nói đúng ra là có gì suy nghĩ đâu nhìn chiêu nào nó dame được nhưng mà xài thì nó dịch chuyển xa thì biết nó dùng chính để di chuyển, chiêu nào buff tăng dame thì max hết, chiêu nào train thấy dễ up dễ ks spam được thì max luôn, chứ đã không ... rành English mà còn đòi phải chi tiết khi job này nó chưa ra bên GMS, muốn chi tiết vậy bạn đợi khoảng vài tháng kể từ khi bảo trì xong để mình chơi lên cao cao lấy hết hyper skill luôn rồi mình viết cách buil chi tiết cho bạn nha
    Mình lập ra tìm ai biết thì chỉ có lập ra để nhờ cho lời khuyên đâu còn về khoản skill bạn nên nhớ Xenon là jod nhìu skill nhất trong các jod bạn nói thế mò mùa quých là mơ ra à.

ĐỀ NGHỊ AI BIẾT THÌ CHỈ CHO RA CHỈ CÒN KHÔNG BIẾT ĐỪNG VÀO ĐÂY PHA TRÒ DÙM MÌNH

Mình lập ra tìm ai biết thì chỉ có lập ra để nhờ cho lời khuyên đâu còn về khoản skill bạn nên nhớ Xenon là jod nhìu skill nhất trong các jod bạn nói thế mò mùa quých là mơ ra à.

ĐỀ NGHỊ AI BIẾT THÌ CHỈ CHO RA CHỈ CÒN KHÔNG BIẾT ĐỪNG VÀO ĐÂY PHA TRÒ DÙM MÌNH
    ủa nó cũng chi? có số lượng skill như mọi job ma`

ủa nó cũng chi? có số lượng skill như mọi job ma`
    vâng lạy bố skill nó đầy skill đánh và buf chủ động ra còn nội tại và bị động so với mấy jod củ con nào ít hơn mà bạn nên biết nâng chủ động luôn khó hơn bị động vì bị động chỉ xem cái nào tăng chỉ số 9 thì nâng còn chũ động là tăng tùm lum thứ chưa kể skill đánh nó thì quá nhìu cái khi ở jod 3-4 nhen

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:32 AM ----------

mạnh miệng vl éo suy nghĩ
    bạn là cha tôi hay sao mà chỉ bạn chi tiết
    lúc tôi chơi nó ai chỉ tôi cung~ phai suy nghĩ
    dm.
    thứ nhất luật trên 4room là có không cho phép dùng mấy từ đó đâu nhen mình nhắc kẻo bạn bị ban
    còn thứ 2 bạn chơi bạn tự suy nghỉ kệ bạn liên quang gì đến mình ? mình tìm người chỉ cho chắt cú vì sợ sai ko ai chỉ thì tự mò sau bộ thế ko chắt ăn hơn à,bạn không chỉ thì bạn vác cái thây vô đây làm gì,nổi loạn hả,rảnh rổi sinh nông nổi à

vậy mình chúc bạn có ng` chi?

mình nói như này nhé...bạn cứ lên mấy trang tiếng anh ấy, tìm hiểu Guide của nó viết. Rồi cái nào k hiểu thì lên đây hỏi mọi người... Như vậy thì mọi người dễ dàng trả lời bạn hơn. Chứ bạn cứ hỏi 1 cách chung chung thế thì thánh nào giải đáp nổi
    Ví dụ như trang này nè http://www.basilmarket.com/MapleStor...Guide-451.html

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối