Kết quả 1 đến 10 của 10

Threaded View

Cool Tại hạ xin rửa tay chậu vàng,vác búa cho người

Tình hình là không ngờ e phải chia tay các bác sớm đến vậy
    Chả là dạo này bận việc học quá,không còn time nữa,cái chính là chán Demon Slayer( Làm Q mãi chả thấy Q nào cứu mẹ cùng dân làng>>nên chán ).
    Đang cube nản thì có thằng nhà giàu tên: Samrich hỏi mua cái vu khí vừa cube xong: Dragonic Lapis Hammer 3line:ATT+3%
    ATT+12
    Critdame..:4% (thêm dòng này con của e tổng cộng Critdame :34% F7
    e tốn 300k mới cube đc nó, thế rồi nó hỏi mua acc 500k,e tính bán luôn,e cho nó cấm acc trước,rồi nó đi chuyển tiền sau đó e sẽ đưa Yahoo. Nhưng rồi mới biết thằng này không phải đại gia,mà là đại gia súc các bác ak.Đồ e có gì đâu 1 set 3% nên e ko tiếc,chỉ tiếc cái vũ khí vẫn mang tên Dragonkut3 (tại em ngu quá mà,đau lắm nhưng thôi) F7
    Đang tính úp mấy cái ảnh lên cho GM band đít nó bay đi cho cộng đồng MS sạch sẽ,nhưng thôi coi như bố thí cho em nó vậy,nó nghèo rách,thằng trời đánh mới đi lừa đảo chứ người thường chả ai làm vậy.Sợ nó tội nghiệp nên em thôi,nghĩ cho cugf e sợ cái vk của e không có truyền nhân sử dụng hơi phí
    Tính ra giá trị cũng chả mất bao nhiêu,toàn đồ cùi ý mà,cho em nó sử dụng,đc cái nào thì đc,còn thừa chắc nó đem thờ cũng chả sao
    Dạt dào cảm xúc quá nên hơi dài dòng,hi,mong các bác thông cảm em hoi nhiều lời,chia tay với G Family e cũng tiếc lắm.Thôi e đợi ver 131 ra làm con Kaiser cho rực rỡ.

P/s: Các bác tránh xa cái thằng ra nhé,cẩn thận nó là tên lưu manh.
    Lần sửa cuối bởi vophongrr, ngày 13-04-2013 lúc 22:21.