Kết quả 1 đến 10 của 10

Cool Tại hạ xin rửa tay chậu vàng,vác búa cho người

Tình hình là không ngờ e phải chia tay các bác sớm đến vậy
    Chả là dạo này bận việc học quá,không còn time nữa,cái chính là chán Demon Slayer( Làm Q mãi chả thấy Q nào cứu mẹ cùng dân làng>>nên chán ).
    Đang cube nản thì có thằng nhà giàu tên: Samrich hỏi mua cái vu khí vừa cube xong: Dragonic Lapis Hammer 3line:ATT+3%
    ATT+12
    Critdame..:4% (thêm dòng này con của e tổng cộng Critdame :34% F7
    e tốn 300k mới cube đc nó, thế rồi nó hỏi mua acc 500k,e tính bán luôn,e cho nó cấm acc trước,rồi nó đi chuyển tiền sau đó e sẽ đưa Yahoo. Nhưng rồi mới biết thằng này không phải đại gia,mà là đại gia súc các bác ak.Đồ e có gì đâu 1 set 3% nên e ko tiếc,chỉ tiếc cái vũ khí vẫn mang tên Dragonkut3 (tại em ngu quá mà,đau lắm nhưng thôi) F7
    Đang tính úp mấy cái ảnh lên cho GM band đít nó bay đi cho cộng đồng MS sạch sẽ,nhưng thôi coi như bố thí cho em nó vậy,nó nghèo rách,thằng trời đánh mới đi lừa đảo chứ người thường chả ai làm vậy.Sợ nó tội nghiệp nên em thôi,nghĩ cho cugf e sợ cái vk của e không có truyền nhân sử dụng hơi phí
    Tính ra giá trị cũng chả mất bao nhiêu,toàn đồ cùi ý mà,cho em nó sử dụng,đc cái nào thì đc,còn thừa chắc nó đem thờ cũng chả sao
    Dạt dào cảm xúc quá nên hơi dài dòng,hi,mong các bác thông cảm em hoi nhiều lời,chia tay với G Family e cũng tiếc lắm.Thôi e đợi ver 131 ra làm con Kaiser cho rực rỡ.

P/s: Các bác tránh xa cái thằng ra nhé,cẩn thận nó là tên lưu manh.
    Lần sửa cuối bởi vophongrr, ngày 13-04-2013 lúc 22:21.

Mong bạn up hình báo đi ban nó luôn chứ đừng thôi như thế

Đang ở
    Victoria Island
    bạn dung túng cho cái loại !@$%$Y&%^%^%$%#%#$ là không được , phải post hình ảnh đầy đủ ban HW nó luôn chứ
    I bare this pain within , Freze ...

Miệng tuy cười nhưng tâm hồn rơi lệ

Ko lẽ chửi thì lừa đảo đó thì thấy tội nghiệp cho con chó quá, nên đành thôi vậy
    Trích dẫn Gửi bởi d3von93 Xem bài viết
    boo là boo chỉ iu có ox thôi nghe ,nid nói bậy bạ coi chừng anh ý đánh cho F3

thanks mọi người F7 F7 F7

Kết chú ở tấm lòng thương người đấy! Dám thương cả cái hạng người k đáng thương ấy! Tớ cũng như cậu đây,1 lần mất sạch rồi. Nhưng cái đó k quan trọng. Kiếm lại dc, quan trọng là niềm tin của cậu ở đâu. Tuy là game nhưng chắc cho cậu 1 bài học ra đời nhỉ ? Đi học vui vẻ

Đang ở
    Ngồi Trước Máy Tính Chứ Đâu
    Trích dẫn Gửi bởi vophongrr Xem bài viết
    Tình hình là không ngờ e phải chia tay các bác sớm đến vậy
    Chả là dạo này bận việc học quá,không còn time nữa,cái chính là chán Demon Slayer( Làm Q mãi chả thấy Q nào cứu mẹ cùng dân làng>>nên chán ).
    Đang cube nản thì có thằng nhà giàu tên: Samrich hỏi mua cái vu khí vừa cube xong: Dragonic Lapis Hammer 3line:ATT+3%
    ATT+12
    Critdame..:4% (thêm dòng này con của e tổng cộng Critdame :34% F7
    e tốn 300k mới cube đc nó, thế rồi nó hỏi mua acc 500k,e tính bán luôn,e cho nó cấm acc trước,rồi nó đi chuyển tiền sau đó e sẽ đưa Yahoo. Nhưng rồi mới biết thằng này không phải đại gia,mà là đại gia súc các bác ak.Đồ e có gì đâu 1 set 3% nên e ko tiếc,chỉ tiếc cái vũ khí vẫn mang tên Dragonkut3 (tại em ngu quá mà,đau lắm nhưng thôi) F7
    Đang tính úp mấy cái ảnh lên cho GM band đít nó bay đi cho cộng đồng MS sạch sẽ,nhưng thôi coi như bố thí cho em nó vậy,nó nghèo rách,thằng trời đánh mới đi lừa đảo chứ người thường chả ai làm vậy.Sợ nó tội nghiệp nên em thôi,nghĩ cho cugf e sợ cái vk của e không có truyền nhân sử dụng hơi phí
    Tính ra giá trị cũng chả mất bao nhiêu,toàn đồ cùi ý mà,cho em nó sử dụng,đc cái nào thì đc,còn thừa chắc nó đem thờ cũng chả sao
    Dạt dào cảm xúc quá nên hơi dài dòng,hi,mong các bác thông cảm em hoi nhiều lời,chia tay với G Family e cũng tiếc lắm.Thôi e đợi ver 131 ra làm con Kaiser cho rực rỡ.

P/s: Các bác tránh xa cái thằng ra nhé,cẩn thận nó là tên lưu manh.
    Don't Like..... Nếu nó lừa thì chú up ảnh lên cho xem......Còn Nói Khơi Khơi Thế thì ai tin Thực Hư......... Nếu Nghe Lời Chú...(Nếu Chú Chém)Thì MapleVN sẽ tẩy chai 1 Mem Vô Tội à,,,,,,,,,

Chống Cự Là Bụng Bự

Đó là kinh nghiệm ...........và cậu hãy rút kinh nghiệm
    Get your ass over here now...............!!!!!!!!!!

Đang ở
    Quận 1.TPHCM
    mà nhân vạt nào G Family thế.để mara tra khảo phải chính chủ ko?~
    Phó G MaRaBoSs FaMily.Vào G pm yahoo Mrs.kaan
    Mọi GD của G về card hoặc buôn bán nx thông qua mara.tránh bị lừa đáng tiếc nhé!. :

Đang ở
    nhà
    cái này có đc coi là đào mộ ko