Trang 184 của 196 Đầu tiênĐầu tiên ... 84134174182183184185186194 ... CuốiCuối
Kết quả 1,831 đến 1,840 của 1960
    Đang ở
    Underworld
    hờ hờ
    bạn Sta v0 h0x pecaoxjnkukedepnhat

Trích dẫn Gửi bởi soujirou Xem bài viết
    hờ hờ
    Quá đẹp ý chứ 3

ĐỂ TỚ NÓI VS MẤY BẠN 1 THỨ TRONG EMS MÀ TỚ CỰC ẤM ỨC NHÉ

Đại loại là hnay tớ chơi RR thắng đc bé cute này , đẹp há? (tên em ý là Psyche Melody, tên hay như đồ :\)

Đeo vào sẽ có hiệu ứng ntn
    , đẹp luôn há?

Ừ Ừ mọi thứ rất đẹp nhưng có 1 vấn đề.. ACC MÀ THẮNG RR (NHẬN ĐC CÁNH ĐÓ) LÀ CLONE CỦA EM (clone có 1 acc cannon 10x + 1 war 2x)

*RAGEEEE**

Em là em định lập (thêm) 1 char BaM (yêu lại từ đâu - khắc việt) bên acc clone r` chuyển qua nó chơi luôn (để dùng cánh). Định hy sinh luôn buff 20matt (của Aconite) + buff 18matt (của acc WA) + vài buff character card (như set Magical Storm, card linh tinh) + link skill (Ignore def lv1 của lumi, cái buff crit lv1 của phantom) + 3 totem của Aconite :\

Nhưng mà lại có 1 vấn đề mới hiện ra.. ACC CLONE K CÓ Fortune Flash (và FF k trade đc)

ừ bất đồng xưng hô đấy, có sao k
    Lần sửa cuối bởi Kingyo.Sou, ngày 02-01-2014 lúc 00:41.

YOOOO 14' cuộc đời k thể nào lấy lại đc 0 Tớ muốn đổi style Tócccccccccccccccc

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi Kingyo.Sou Xem bài viết
    Nỗi bức xúc của Rei..
    Chị à.. cái chính là tsao chị lại bất cẩn đến mức lấy clone để chơi? Hay có 1 sự tin tưởng nhẹ mình sẽ k win đc?
    Chia buồn ạ cơ mà em thấy nó cx chả đẹp lắmđẹp bt cơ :"| (k thích cánh tiên cánh bướm : |).. ơ mà nếu chị thích thật thì chúc chị may mắn lần sau Vẫn còn nhiều cơ hội

---------- Post added at 05:32 AM ---------- Previous post was at 05:31 AM ----------

YOOOO 14' cuộc đời k thể nào lấy lại đc 0 Tớ muốn đổi style Tócccccccccccccccc

Yoo (có vẻ là) bản nháp nên hem bình luận 00 mà đấy là tóc của lumi nữ đấy ạ? 0 khác quá 0 giống đi uốn 0

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Chị à.. cái chính là tsao chị lại bất cẩn đến mức lấy clone để chơi? Hay có 1 sự tin tưởng nhẹ mình sẽ k win đc?
    Chia buồn ạ cơ mà em thấy nó cx chả đẹp lắmđẹp bt cơ :"| (k thích cánh tiên cánh bướm : |).. ơ mà nếu chị thích thật thì chúc chị may mắn lần sau Vẫn còn nhiều cơ hội

Mà đấy là tóc của lumi nữ đấy ạ? 0 khác quá 0 giống đi uốn 0
    Tại là em cứ tưởng nếu chơi thì em sẽ được SBC hay ghế tradeable nào đó chị ạ.. ngờ đâu vớ phải cái cánh À em thấy nó nhìn cũng đẹp mà, kiểu hơi trong suốt ý.. rồi màu của cánh hợp màu chủ đạo của Aconite ạ chưa kể lúc đeo vào thì nhìn mình pro hơn gấp 1.5 lần

THÌ ĐÓ Ó Ó CHS VẼ TN MÀ LẠI RA THẾ.. cơ mà em cũng lười sửa cơ ạ ==

HUEHUEHUE cảm giác đau mắt đỏ là đây 0

[
    Cục khỉ gì đây

Trích dẫn Gửi bởi L.Sorata Xem bài viết
    Cục khỉ gì đây
    23p cuộc đời em Mi có nhận xét j, gạch đá j k, ném đây đi = v = (nhưng phải có dẫn chứng đàng hoàng, k phải kiểu "ta k thích vì nó có nhiều màu đen" :\)

Anw sáng nay (9/11/14 ~11h trưa) thì em bắt gặp cảnh này = v =

^ Và anh/chị/chú/cô ý ở gần 10p cơ.. chả biết xem quái gì mà 10p