Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Đang ở
    Đáy biển đông

Unhappy [Oblivion] Uda xin off game (up hộ, mặc dù ko nhờ)

Ta up đoạn uda chào, tại lúc đó ít người onl, nên uda chỉ nói vs mỗi ta thui. Còn lí do thì đọc sẽ biết.
    Tính up lun bên topic hình nhưng có lẽ lời chào tạm biệt ko phải để trưng bày

Nói đến đây xong off luôn rồi, có lẽ uda sẽ ko onl nữa để đọc cmt đâu, nhưng hi vọng là có.

THÔI THÌ PYE UDA NHÉ
    IGN: Feuille
    Guild: Oblivion

thân chào quyết thắng
    Núi có thể dời biển có thể lấp.
    Nhưng tôi vẫn là tôi
    .

WHAT? A 2 KO WAY LẠI SAO? CÓ VIỆC LÀM ÒI VẪN ON ĐƯƠC MÀ A 2 , NHƯ A TẾU ẤY, A 2 ĐƯNG ĐI...c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7c7
    Lần sửa cuối bởi bibo15bee, ngày 11-07-2013 lúc 16:41.

Đang ở
    Nhà
    Lại thêm 1 hoạt tính tan trong không khí =.= Mấy ng` bỏ tui hoài thế =.= bực thật =.=
    One,Two,Three...Hut!!

mà a uda ko on game dc nhưng vẫn on 4rum được mà đúng koc7c7

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Lí do ta vẫn chưa hiểu lắm, nhưg là quyết định của Uda r thì ta biết v.. Tạm biệt Uda, hẹn ngày tái ngộ 8
    thật ra vẫn nghĩ mi sẽ đổi ý, như lần trc ấy
    Tiện thể: Uda có khi nào gọi ta là moa đâu nhỉ
    Lần sửa cuối bởi Gengaara, ngày 11-07-2013 lúc 17:17.

mong làa 2 sẽ qay lại như moa nói:hẹn ngày gặp lại

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Lí do ta vẫn chưa hiểu lắm, nhưg là quyết định của Uda r thì ta biết v.. Tạm biệt Uda, hẹn ngày tái ngộ 8
    thật ra vẫn nghĩ mi sẽ đổi ý, như lần trc ấy
    Tiện thể: Uda có khi nào gọi ta là moa đâu nhỉ
    Em thì lại thấy cái lý do chả có gì đc gọi là có lý ấy

- Lâu k chơi thì cảm giác như mình k thuộc về nơi này => thế ý là MS khác hay mem khác? Vs lại lúc uda đi cũng chả có nhiều mem mới vào lắm đâu... thế cái cảm giác lạc lõng đấy là ntn

- Tsao nếu gặp moa vs ta thì sẽ đổi ý? Nếu bmi có ai muốn off (nhất là vì học hành v.v) thì bọn ta hiểu, nên sẽ k níu kéo đâu mà phải sợ đổi ý

- "Cuộc sống k cho phép mình chơi game".. thật chứ đọc xong wth luôn. Cuộc sống của uda đầy chông gai, thử thách vậy ==

- Và ta đồng ý vs luky đấy.. nếu có off game thì ít nhất cũng phải post lên 4rum or nói trực tiếp vs ta or moa chứ.. tsao phải nhờ ng` chuyển lời làm gì?

Cơ mà nói thế thôi chứ ta cũng nhớ mi lắm uda ạ Nếu có t/g thì lâu lâu mi vào chào G 1 cái cũng đc Good luck ~

Đang ở
    Nhà
    Trích dẫn Gửi bởi rokusasu Xem bài viết

em thì lại thấy cái lý do chả có gì đc gọi là có lý ấy k22

- lâu k chơi thì cảm giác như mình k thuộc về nơi này => thế ý là ms khác hay mem khác? Vs lại lúc uda đi cũng chả có nhiều mem mới vào lắm đâu... Thế cái cảm giác lạc lõng đấy là ntn k22

- tsao nếu gặp moa vs ta thì sẽ đổi ý? nếu bmi có ai muốn off (nhất là vì học hành v.v) thì bọn ta hiểu, nên sẽ k níu kéo đâu mà phải sợ đổi ý k22

- "cuộc sống k cho phép mình chơi game".. Thật chứ đọc xong wth luôn. Cuộc sống của uda đầy chông gai, thử thách vậy ==

- và ta đồng ý vs luky đấy.. Nếu có off game thì ít nhất cũng phải post lên 4rum or nói trực tiếp vs ta or moa chứ.. Tsao phải nhờ ng` chuyển lời làm gì?

Cơ mà nói thế thôi chứ ta cũng nhớ mi lắm uda ạ k7k7 nếu có t/g thì lâu lâu mi vào chào g 1 cái cũng đc k7 good luck ~ k30
    3 lần gòi đấy =.= nói đi nói lại mãi =.= dài quá lừi đọc
    One,Two,Three...Hut!!

Trích dẫn Gửi bởi darkmegads Xem bài viết
    3 lần gòi đấy =.= nói đi nói lại mãi =.= dài quá lừi đọc
    Tóm lại : Chào uda và chúc may mắn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối