Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Đang ở
    Far Far way K38
    Trích dẫn Gửi bởi ladanong Xem bài viết
    QUÂN KUL Ý TƯỞNG LỚN GẶP NHAU RỒi

sách skill thì bạn dùng cho những skill sau khi đã up lv 120 và chuyển nghề....
    tất cả các skill lúc ban đầu sau khi chuyển nghề và chưa dùng sách sẽ là 10.
    Nhưng đa số các skill đều max là 30,có 1 vài skill cá biệt là 20,10.
    (Đối với những skill max lv 10 ko cần sách còn 20 thì ta dùng sách 20).
    Vậy để làm sao up skill ? ok
    Lúc đầu các skill của bạn không có 1 điểm nào khi lên lv bạn sẽ có 3 điểm để cộng vào.
    Khi bạn cộng skill được 5 điểm bạn có quyền học sách 20 với tỉ lệ 70% thành công.Nếu xịt thì bạn mua cuốn khác học nếu thành công thì MAX SKILL bạn sẽ lên 20.Lên 20 không có nghĩa là level skill bạn là 20 mà có nghĩa là mốc cao nhất bạn có thể cộng điểm skill là 20.Ví dụ:điểm skill của bạn ở 1 skill nào đó là 7 sau khi học thành công 20 thì điểm ở skill vẫn là 7 nhưng mốc cao nhất đã nâng lên 20.
    Tương tự như vậy ở sách 30 nhưng tỉ lệ thành công là 50% và để được học sách thì phải có 15 điểm được cộng hoặc hơn.
    (Sách 20 : 5+ hoặc hơn
    Sách 30:15+ hoặc hơn)
    Vậy thôi đó.
    À nếu bạn hỏi ko học thì sao.nếu bạn ko học thì tất cả sẽ chỉ dừng ở con số là 10

3. Trích dẫn Gửi bởi minh699999 Xem bài viết
    tình hình là:
    1.bạn phải là job mà book yêu cầu (ko có vụ pirate xài dc book của mer đâu )
    2.hầu như tất cả các book skill đều dành cho job4 (trừ evan.con này có cả chục job )
    3.khi đã đủ 2 dk trên thì skill bạn muốn học phải dc tăng đến khi ko tăng dc nữa mà vẫn còn dòng "cấp đồ kế tiếp"
    -mình chỉ có thể giúp bạn dc như vậy
    mình đầy đủ yêu cầu mà... ấn váo nó cứ hiện " bạn k thế sử dụng sách tinh thông""
    ÌìỏíÍ CKun íÍõÌì đà bỊ mẤt zIn ÍíọìÌ

Trích dẫn Gửi bởi doremon99and Xem bài viết
    mình đầy đủ yêu cầu mà... ấn váo nó cứ hiện " bạn k thế sử dụng sách tinh thông""
    bạn chụp ảnh bảng skill up lên cho mọi ng xem

Đang ở
    Hà Nội
    Bạn phải nói rõ cho mình bạn là job gì, level bao nhiêu và nếu được, chụp luôn cả bảng skill job của bạn
    Chứ nói qua thế này rất khó để giúp bạn
    Thứ hai: Cảnh cáo GuytBubble lần 2, đừng dùng Icon hình trong box này không mi sẽ hối hận đấy

Đang ở
    Ellina
    ý, ai có sách bishop 20 bán cho em với

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12