Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Đang ở
    Hanoi

-Thông báo- Gửi toàn bộ các member G fairy tail còn sống sót và đang hoạt động

Hẳn là dạo này ai cũng dần thấy sự vắng vẻ heo hút của G ta.mà chả phải dạo này đâu mà từ lâu rồi cũng nên.
    Thực chất ban đầu thì G mình cũng vui lắm khi nghe tin update. mỗi tội đc vố troll mấy tháng zời đã làm tinh thần các thành viên chủ chốt nản chí vs sự chờ đợi.
    Nhân vụ kachi cũng off game. thì Dra cũng chính thức thông báo dra sẽ off game và G fairy tail sẽ ngưng hoạt động luôn. có thể là vĩnh viễn vì dra năm nay 12 rồi. nếu những ai vẫn muốn ở lại thì cứ tự nhiên. còn nếu ai muốn tham gia một hội mới thì dra sẽ ko cản dù đó là ai.
    Nói thật thì dra đã xóa MS cách đây khá lâu và cũng từng tin rằng cuối hè sẽ có thêm thông tin về ver mới nên cũng to mồm nếu qua 15/7 mà ko có ver mới thì sẽ ko bao giờ vào MS ver111 bao giờ nữa. lỡ rồi thì thôi đành làm theo vậy.
    .
    .
    Thôi cũng chả còn gì để nói. Dra chúc các mem sẽ tiếp tục tìm đc những niềm vui mới và vẫn quậy như hồi còn ở FT
    Đói ... Nyah!!~~

Đang ở
    Nha Trang City
    Thêm một hội ra đi
    Mình là Gà Bơn Bông Bựa ! Gà không phải iggaga ! Nhắc lại gà không phải là iggaga. Lâu bị điên lơn cơn mong mn thông cảm.

Một thời để nhớ . Giờ nếu mọi người có muốn hỏi gì thì mình Demonblood Phó G Fairy Tail vẫn hoạt độg nhé dưới cái tên iMon G CuiBap
    Một mình bước trên con đường dài .Alone so sad

sẽ còn bao nhiêu người off game vĩnh viễn do chờ ver mới đây

Đang ở
    Hanoi
    phải nói là sẽ còn bao nhiêu G off game cơ
    Đói ... Nyah!!~~

Từ giờ Kachi5801 sẽ là acc của demonblood và túc trực ở G fairy tail sẽ là Acc bishop tên Raven Và G fairy tail cũng sẽ coi như đóng băng tạm thời khi nào ra "ver mới " có thể blood sẽ tiếp quản nếu dra ko quay lại Thân
    Một mình bước trên con đường dài .Alone so sad

Off game làm j các bác sắp ra ver mới rồi hay sao ấy (Thiên hạ đồn thế) 000
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

còn lâu ............................ bây giờ vào game chả biết làm gì .......... nản ............ có mấy cái quest ,pq kiếm đồ mà ko thèm mở ...... có cái quest kiếm coin đổi belt có att mulung kiếm glove bá đạo cũng ko có. ... ninja castle bãi farrm đồ ngon cũng đóng nốt

ver mới sẽ ra sớm hơn bạn nghĩ đây 000
    "By the Visage of Vengeance, which drowned in the Isle of Masks, I will carry on the rites of the Faceless Ones"

Đang ở
    Hanoi
    vs cái dân tình đồn thế thì nó đã đc đồn từ tháng 4 rồi. nếu mình ko nhớ nhầm thì trước đấy thì còn có cái dòng ver mới chậm nhất là cuối tháng 4 kìa, nhưng sau đó đã đc xóa =]]. cơ mà topic này tự dưng đông người ghé nhỉ
    Đói ... Nyah!!~~

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối