Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Root Abyss

Unhappy Root Abyss

Mình có nick GMS, job Hayato lv 100, mình muốn vào map Root Abyss thì phải làm sao hả mọi người?

Đang ở
    Hà Nội
    "Root Abyss will be closed temporarily while some issues with it are worked on"
    Nếu một người con trai ngừng bắn Đột kích chỉ để trả lời tin nhắn của bạn...
    thì hãy nhanh cưới người đó...
    trước khi anh ta biết chơi MapleStory

ồ vậy là Root Abyss tạm thời k vào đc à? chán ghê

Như bình thường thì làm pre xong mới vào đánh được

Đang ở
    Land of Ooo
    Root Abyss không dễ như trước đâu, hồi mới buff lên mà guild VietClub đi đã chật vật chết liên tục mới xong hết 4 boss, tóm lại là không solo đc như trước, attacker mà chỉ selfbuff không thôi thì vẫn chưa ăn thua @@
    In case you didn't know what is the most important thing in my life, well, Memories.

Trích dẫn Gửi bởi Sorcerer Xem bài viết
    Root Abyss không dễ như trước đâu, hồi mới buff lên mà guild VietClub đi đã chật vật chết liên tục mới xong hết 4 boss, tóm lại là không solo đc như trước, attacker mà chỉ selfbuff không thôi thì vẫn chưa ăn thua @@
    Kiếm vài em Kaiser pro 1 tí là kill đc mà bạn

làm pre của Root Abyss ở đâu làm sao để vào dc vậy (nếu vào dc)
    à hú ú ú ú ú *@

Trích dẫn Gửi bởi lamcanhtan2009 Xem bài viết
    làm pre của Root Abyss ở đâu làm sao để vào dc vậy (nếu vào dc)
    Làm pre thì ở ereve thì phải ( cái town của mấy job như thunder breaker, wind archer, ... ), làm xong pre thì nó đưa mình đến đó luôn hoặc là đi từ sleepy wood đến

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi jeffhardy_98 Xem bài viết
    Mình có nick GMS, job Hayato lv 100, mình muốn vào map Root Abyss thì phải làm sao hả mọi người?
    nếu bạn muốn đến Rôt abyss thi` qua sleepwood rùi zô chỗ mấy con dark drake leo lên trên cùng có cái cổng thì đi zo, còn ai làm xong hết quest list thì tự nhiên sẽ có icon để zo cho nhanh , mà bữa h` thằng rôt abyss bị close ùi, update trc' đi root abyss von bon thì ra cái skill mới ( zo cái cổng của nó rùi đập linh hồn nó trc' khi cả đám chết ), pierer thì bá gà solo 1-1 là xong , queen thì bay cột máu bỏ dame skill phun lửa( h` biến thành skill chữa cái hút máu kinh hồn ), còn vellum thì k thấy cột máu mà đánh tầm có 5 mín chết mẹ lun với team 16x @@, h` chả bik ra thể thống j`????