Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Cần bán NX

Trích dẫn Gửi bởi zombatarcoffee Xem bài viết
    Mình sẽ mua Item các bạn cần rồi vào game trade mà, có gift gì đâu, trade được nhé, đã giao dich thành công với 2 người
    Cụ thể là item nào vậy bạn ? mới biết có vụ mua item trong cs rồi trade @@ trừ khi ra new system

2. item nào là do các bạn đặt chứ . Các bạn mua gì, order mình, vào game trade , đơn giản mà

hiện giờ chỉ biết là trong GMS chỉ có các item nằm trong surprise box/premium surprise box thì mới cho trade thôi, các item khác trong cash shop không trade được (mặc dù xài chức năng Trade Cash Item, nó vẫn báo là không thể trade)
    => muốn trade các item khác thì phải xài gift, mà xài gift thì chỉ có NX Prepaid cho gift, còn NX Credit/Maple Point thì không cho

=> do đó mới thấy lạ

Trích dẫn Gửi bởi zombatarcoffee Xem bài viết
    item nào là do các bạn đặt chứ . Các bạn mua gì, order mình, vào game trade , đơn giản mà
    Vớ vẩn, NX Credit làm gì mà trade đồ cs được, họa chăng chỉ có cube service hoặc sok thôi ( gần như là rất ít người mua lắm ). Tóm lại là ko đơn giản vậy đâu, nếu bạn có NX Prepaid thì mới buôn bán được, chứ Credit thì bán cube, scroll service linh tỉnhồi bán thôi.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12