Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Lỗi GMS

ai chỉ mình fix lỗi với , sao toàn bàn về chơi sever nào ko zậy

Trích dẫn Gửi bởi thanhtu150 Xem bài viết
    Thử cách này của t xem. Đầu tiên là xóa sạch sẽ maple đi, sau đó lên mạng kiếm bản Maple full version gì đó, có điều lưu ý là nếu maple hiện tại đang ver 1.51 thì kiếm bản full v1.50 tải về cài đặt bình thường, sau đó để cho nó auto update lên v1.51. Tỉ lệ thành công ~80% á. Thử xem
    => thì đây nè, đại khái là xoá đi rồi cài lại

=> còn nếu được thì kiếm 1 cái máy khác có cài sẵn bản đã chạy được, sau đó xoá cái thư mục cài đặt trên máy bạn đi rồi chép toàn bộ cái thư mục cài đặt bên máy kia sang cũng được) => do MS chỉ cần copy toàn bộ thư mục cài đặt là chạy được thôi, khỏi cần chạy file setup

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Galicia - Arcania - Zenith - El Nido (East Coast) - Demethos ; Broa _____________ LOL
    mấy bạn nói broa làm tui mắc cười quéc13 ! tui trong cái G nhìu người việt nhất đây mà mỗi ngày lẽ tẻ có 3 thằng? thử hỏi sao mà đông đc, mời bạn loại bỏ Broa zùm F7 ( tệ qué)

Trích dẫn Gửi bởi phatrook Xem bài viết
    mấy bạn nói broa làm tui mắc cười quéc13 ! tui trong cái G nhìu người việt nhất đây mà mỗi ngày lẽ tẻ có 3 thằng? thử hỏi sao mà đông đc, mời bạn loại bỏ Broa zùm F7 ( tệ qué)
    Thế bạn không thấy tui chỉ ctr+c & ctr+v của bạn sor để trả lời bạn naughtyboy à xDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

Đang ở
    Phú Tài ,Phan Thiết, Bình Thuận
    Trích dẫn Gửi bởi PeloAran Xem bài viết
    Thế bạn không thấy tui chỉ ctr+c & ctr+v của bạn sor để trả lời bạn naughtyboy à xDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD
    ủa vậy hả? có j thứ lỗi! thiệt chán, cái sever này chỉ toàn dân cũ thôi chứ dân mới phải gọi là ( legendary lun )

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123