Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 1725262728 CuốiCuối
Kết quả 261 đến 270 của 275
    hic dung la di cai volu.. j do nhiu leaf that nhưng mình lag quá k tài nào nhặt hết dc thấy là ham . T^T mún mua pet để nhặt lại k đủ tuổi sử dụng thẻ ngân hàng quốc tế chán thật , ước j có ai chịu lấy thẻ nạp điện thoại của mình để đổi lấy con pet + nam châm+túi đựng đồ thì hay bik mấy mình bây h thật sự là vô cùng vô cùng cần 1 con pet để nhặt đồ , mình pot bài này mong có bạn nào giúp mình lấy thẻ điện thoại để bán cho mình con pet lụm đồ . tk các bạn nhìu..

Trích dẫn Gửi bởi musa2001 Xem bài viết
    hic dung la di cai volu.. j do nhiu leaf that nhưng mình lag quá k tài nào nhặt hết dc thấy là ham . T^T mún mua pet để nhặt lại k đủ tuổi sử dụng thẻ ngân hàng quốc tế chán thật , ước j có ai chịu lấy thẻ nạp điện thoại của mình để đổi lấy con pet + nam châm+túi đựng đồ thì hay bik mấy mình bây h thật sự là vô cùng vô cùng cần 1 con pet để nhặt đồ , mình pot bài này mong có bạn nào giúp mình lấy thẻ điện thoại để bán cho mình con pet lụm đồ . tk các bạn nhìu..
    Nếu ko mua = vnd đc thì bạn chịu khó làm survey kiếm nx hoặc maple point, còn nếu ko thì chỉ có cách (theo kinh nghiệm bản thân tớ) là bạn nói tiếng anh rành chút, kiếm mấy đứa nước ngoài chơi, có khi gặp người mới chơi mà muốn fund thì họ mua ugc hoặc nexon game card để bán ra lấy mesos, lúc đó bạn hỏi mua = mesos thì có thể sẽ đc, tớ lâu lâu back lại chơi cũng 2 hay 3 tháng lúc nào cũng kiếm đc người bán nx = mesos nên mỗi lần back cũng kiếm đc vài bil

---------- Post added at 05:26 AM ---------- Previous post was at 05:25 AM ----------

p/s: đó chỉ là kinh nghiệm bản thân, bạn thấy hữu dụng + phù hợp thì áp dụng

Trình độ tiếng anh của mình thì...khó nói quá

Nếu bạn muốn mua thẻ ở Việt Nam để nạp thì chỉ có nước mua Ultimate Game Card thôi ( ở VN không thấy ai rao bán loại thẻ Karma Koin cả)

Search trên Google thì thấy có một vài chỗ có bán UGC (trên website của Nexon chỉ có 3 tùy chọn là $10, $30, $100 thôi, giả sử nếu mua loại thẻ $5 thì cần phải mua ít nhất 2 thẻ mới redeem được)

http://forum.gamevn.com/showthread.p...oin-com/page29
    http://www.hungwar.com/ultimate-game...de/cat_54.html

lần này leaf xuống giá nhanh hơn mình nghĩ, đang về mốc 20k/cái

Nova Hot Item : Giant Potion

=> mất toi 2 ngày lễ để craft liên tục, giờ bắt đầu đã có thu hoạch

PS: quyết tâm khống chế thị trường Giant Potion trong 3 tháng

tìm thấy được cái hình này, post lên cho mọi người xem chơi

Lại một đợt săn lùng event mới lại sắp bắt đầu.

Ưu tiên số 1: Hot Summer Coin và Hot Summer Box

Do lần này Hot Summer Shop có mấy món rất tốt nên mọi người cứ tập trung vào farm Summer Coin

+ Gold Potential Stamp - 60 coins
    + Superior Bonus Potential Stamp - 100 coins
    + Spell Trace (100) - 50 coins
    + Protection Scroll - 90 coins
    + Safety Scroll - 90 coins
    + Lucky Day Scroll - 90 coins
    + Master Craftsman’s Cube - 40 coins
    + Meister’s Cube - 60 coins
    + Equip Tab 4 Slot Coupon - 40 coins
    + Use Tab 4 Slot Coupon - 40 coins
    + Set-up Tab 4 Slot Coupon - 40 coins
    + ETC Tab 4 Slot Coupon - 40 coins
    + Job Advancement Coin - 400 coins
    + Magic Pocket Pouch - 120 coins
    + Profession Coupon - 30 coins

PS: nhớ kiểm tra trong Evolution System xem có drop Hot Summer Box không, nếu có thì cứ vào đó mà lụm cho nhanh

ồ........... cube, nhìn cũng hay, có thêm mấy cái slot coupons, cơ mà chắc vài tháng sau mới back lại, ngày nào cũng mười mấy tiếng cày mesos, nhìn chung thì có lời nhanh, mà sức thì ko có trâu nên dễ dẫn đến đuối lol

RÁng kím mấy cái mở rộng slot nào :3

p/s: Có ai submit ticket mà đc unban ip k ô-ô

Trang 27 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 1725262728 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này