Trang 52 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... CuốiCuối
Kết quả 511 đến 520 của 1002
    ^ EMS die thì cứ xác định tầm 15 - 20p sau mới vào đc bạn ạ.

Vậy cứ chơi 1 lúc xong dis ra rồi 15-20p sau quay lại , rồi cứ lặp đi lặp lại thế liên tục á @@!

^ Tùy lúc . Bình thường chơi ổn lắm , chả lag chả dis gì cả , cơ mà lâu lâu trúng ngày bị mấy đứa gato ( lucid MS ? ) nó ddos thì tình trạng như hiện nay

Đang ở
    the windy city
    Cạnh tranh ko lành mạnh
    Remember my name

lên là lên lên là lên

Trích dẫn Gửi bởi pumpkin2 Xem bài viết
    ^ Tùy lúc . Bình thường chơi ổn lắm , chả lag chả dis gì cả , cơ mà lâu lâu trúng ngày bị mấy đứa gato ( lucid MS ? ) nó ddos thì tình trạng như hiện nay
    LucidMS vs EMS thù nhau á mà bên Lucid ddos bên mình

^ LucidMS nó ddos EMS từ lâu rồi , hầu như tuần nào chả có . Mỗi lần ddos lên rank 1 gtop100 đc tí , EMS hết ddos lại tụt xuống rank 2 nên Lucid lại ức chế , ức chế thì lại bắt đầu đi ddos , ddos xong lại thua , lại ức chế hơn , cứ thế..
    Nghĩ lại ddos EMS khác nào bọn nó tự làm nhục mặt mình mà cứ đi ddos thế nhỉ ~ ~
    P.S : Sever On rồi.

Đang ở
    the windy city
    ^ LucidMS nó ddos EMS từ lâu rồi , hầu như tuần nào chả có . Mỗi lần ddos lên rank 1 gtop100 đc tí , EMS hết ddos lại tụt xuống rank 2 nên Lucid lại ức chế , ức chế thì lại bắt đầu đi ddos , ddos xong lại thua , lại ức chế hơn , cứ thế..
    Nghĩ lại ddos EMS khác nào bọn nó tự làm nhục mặt mình mà cứ đi ddos thế nhỉ ~ ~
    Có topic nào nói về vụ này ko
    Remember my name

1.Có tin đồn đứa lập LucidMS là mem cũ EMS.Mem .
    2.Dạo 4rum LucidMS sẽ thấy kha khá topic trong thùng rác hoặc bị lock đại loại "Ê LucidMS mầy lo đi cạnh tranh lành mạnh đê ddos EMS làm clg " , và thường nhận đc trả lời kiểu "thế m có = chứng nói bọn tau ddos không "
    3.EMS trước khi Lucid xuất hiện thì cực ít khi có ddos ( mà mỗi lần ddos là cả tuần / tháng liền )

Thì ra là thế , server bt rồi á , yeah x3

Trang 52 của 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 242505152535462 ... CuốiCuối