Kết quả 1 đến 10 của 165

Hybrid View

蛍火
    (Into the Forest of Firefly's Light - Bên trong khu rừng đom đóm)

Gì đây.. ta nói xàm tí nhé. Ok ta là cái loại người ít khi khóc (vì phim này nọ) lắm nhưng mà hqua coi xong đau xừ nó mắt (ứ khóc nhưng mém khóc). K biết là tại lúc đấy 12h đêm nên tâm thần bất ổn định hay sao nhưng ừ, ta cứ ngồi lẩm bẩm "tại sao tại sao ứ hứ hú há" cả sáng sớm ấy :\

Hotarubi no Mori e là anime chuyển thể từ oneshot manga (truyện ngắn) của tác giả Midorikawa Yuki (tác giả của Natsume Yuujinchou). Ừ không quan tâm hả, kệ mi

Đối với những ai yêu thích những tác phẩm của Studio Ghibli, Hayao Miyazaki (Princess Monoke, Howl's Moving Castle, Castle in the Sky v.v) thì nên coi anime này Thật đấy. Nó chỉ dài ~40p thôi. Coi đi

Eng Sub

Vietsub (click link)

Đang ở
    Ở cái lở tở phở
    Trích dẫn Gửi bởi Rokusasu Xem bài viết

Đối với những ai yêu thích những tác phẩm của Studio Ghibli, Hayao Miyazaki (Princess Monoke, Howl's Moving Castle, Castle in the Sky v.v) thì nên coi anime này Thật đấy. Nó chỉ dài ~40p thôi. Coi đi
    Chọc đúng mình r... cơ mà em k muốn xem mấy phim phải khóc
    cơ mà vì chị pr dữ quá nên tối em sẽ xem

Trích dẫn Gửi bởi gengaara Xem bài viết
    Chọc đúng mình r... cơ mà em k muốn xem mấy phim phải khóc
    cơ mà vì chị pr dữ quá nên tối em sẽ xem
    Yo thành công rồi Mà đâu phải khóc đâu.. chỉ là đa số mn xem xong thì khóc thôi :'> Mà nó hay cực kì ấy.. cái animation + màu + nhân vật + cốt truyện blah blah của nó giống hoạt hình Ghibli lắm ấy

Yeah chị coi đi rồi nằm mếu vs em