Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28

Chủ đề: cách đăng nhập

Minh fake và làm đúng như topic hướng dẫn fake bằng AOL rồi, xong mình vào bằng laucher ở ổ cài đặt rồi điền ID, pass và rồi ấn Login mà nó vẫn ở nguyên trang ấy, Login nhiều thì bị dis ra
    Mình Fake như thế nào đúng k
    1/Mình mở AOL ra

2/ chọn connect options

3/ chọn cái line dưới advanced broad....
    4/ hiện ra cái này và mình chọn add broadband profile, tạo cho nó 1 tên bất kì

5/ phía dưới connection type chọn home work và save, như thế là xong phần fake Id đúng ko

XOng mình mở maple ra, điền ID, pass nó vẫn giữu nguyên trang Login như thế này!!!

Đang ở
    Hà Nội
    Bạn Fake xong thì check xem nó đúng IP US chưa đã chứ

check như thế nào nhỉ, nếu chưa đúng thì phải làm sao, thông cảm mình tí tại mới chơi GMS lần đâu nên chưa biết nhiều thứ, có gì giúp mình với

Trích dẫn Gửi bởi viours250794 Xem bài viết
    5/ phía dưới connection type chọn home work và save, như thế là xong phần fake Id đúng ko

XOng mình mở maple ra, điền ID, pass nó vẫn giữu nguyên trang Login như thế này!!!
    đúng đâu mà đúng thiếu rồi đã sign on vào cái AOL chưa thế. Nếu bạn mới làm tới đó thôi thì mới chỉ là bước setup trong AOL thôi, phải Sign On vào thì nó mới Fake IP được chứ

Sing on bằng tài khoản AOL à bạn

---------- Post added at 03:16 AM ---------- Previous post was at 03:15 AM ----------

có cần phải @aol.com nữa ko

sau khi setup xong cái AOL (bước 5) thì bạn mở lại cái cửa sổ đăng nhập AOL (hình ở bước 1)
    =>
    Screen Name: username của bạn khi tạo account AOL (là địa chỉ email @aol.com , nhưng không cần phần "@aol.com" chỉ lấy phần đầu thôi)
    Password: mật khẩu khi bạn tạo account AOL
    Connection: chọn cái mục mà bạn mới tạo ở bước 5, theo hình chụp thì là MapleVNno1

Sau đó click vào nút Sign On

Sau khi nó connect xong thì lúc này mới mở GMS lên để đăng nhập
    Lần sửa cuối bởi msmerchant, ngày 30-08-2013 lúc 10:24.

mình sigon mà nó cứ như này là sao nhỉ
    Chỗ screen name chọn cái gì bạn

à, quên. Nếu Sign On vào AOL lần đầu thì nó vậy đó (hoặc thỉnh thoảng cũng gặp lỗi như vậy)

=> Bạn log off khỏi cái AOL đi

=> Chỗ Connections bạn chọn Broadband rồi Sign On vào

=> Sau khi vào xong thì Log off ra lại, lần này thì mới chọn MapleVNno1 để Sign On

cám ơn bạn nhé, néu còn có gì thì mình hỏi nhờ bạn giúp nhé thank ^^

sao tài khoản của mình đăng nhập lên AOL trang chủ thì được còn đăng nhập vào fake ID aol thì không dc nhỉ

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối