Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 46 của 46
    Đang ở
    Far Far way K38
    Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Hok lẻ chối cãi chi cho mệt 88 . Nhưng nói thì nói MỀn lấy nhau nha
    Là sao ...................LoL tí cho sảng khoái đã

con gái thời nay ... yêu trai hiền thi` k yêu , thích toàn trai quậy sở khanh đến khi chia tay rồi lại bảo k bao giờ tin vào đàn ông (con trai) j` đó .. sao k yêu những bạn trai hiền lành ý . Vì khi bạn yêu họ họ sẽ yêu bạn = với mức độ TY bạn dành cho nó Z THÔI

bạn pót bài đừng nói đàn ôg con trai vậy nhé k phải ai cũng như vậy đâu,như bạn kể thì bạn bạn quá non nớt và mù quáng, tự trách bản thân đi rồi mới trách móc dc ng #

Đang ở
    Vietnam
    Nói đàn ông ai cũng vậy nghe thì đúng đấy ! Nhưng nói không phải ai cũng vậy thì tui không dám bởi tui cũng chứng kiến nhiều chuyện như thế này rồi ! Thật lòng mà nói thì chẳng nên nói gì để cho đàn ông đỡ thêm cái tội bao biện ! Mình thì không thích yêu sớm nên mình cũng không có kinh nghiệm trong việc này ! Nhưng mình có thể tự thấy rằng mình sẽ không bắt trước những người đàn ông đó ! Còn về phần chủ nhân bài viết mình chỉ muốn nói rằng: Chắc chắn sẽ có người để bạn có thể tin tưởng và yêu 1 lẫn nữa nhưng chắc là chỉ có lần đó nữa thôi hi`hi` ( Nghe hơi giống thầy bói nhưng cứ cho là thế đi !!! )
    c3 Hề hề hề ề.....

Ôi thì ra là Just xinh gái ........... treo acc pq Rồng suốt

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi sladar92 Xem bài viết
    bạn pót bài đừng nói đàn ôg con trai vậy nhé k phải ai cũng như vậy đâu,như bạn kể thì bạn bạn quá non nớt và mù quáng, tự trách bản thân đi rồi mới trách móc dc ng #
    Trước hết cho mình nhắn lại với bạn đây , bài là do mình sưu tầm mà có , bạn đọc hết rồi comment sao nhá
    đùng có đọc sơ qua mà ăn nói bừa bải đấy , nếu đọc rồi có câu nào là do mình nói thì bạn ghi lại tại đây và mình suy nghĩ về lời nói của bạn ok

---------- Post added at 06:18 AM ---------- Previous post was at 06:17 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi philich Xem bài viết
    Ôi thì ra là Just xinh gái ........... treo acc pq Rồng suốt
    quen nhau à ? ......

---------- Post added at 06:19 AM ---------- Previous post was at 06:18 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi zhooo0 Xem bài viết
    con gái thời nay ... yêu trai hiền thi` k yêu , thích toàn trai quậy sở khanh đến khi chia tay rồi lại bảo k bao giờ tin vào đàn ông (con trai) j` đó .. sao k yêu những bạn trai hiền lành ý . Vì khi bạn yêu họ họ sẽ yêu bạn = với mức độ TY bạn dành cho nó Z THÔI
    hok lẽ nói với bạn 1 câu trai hiền thì hiếm trai quậy thì đa số ,

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345