Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Đang ở
    The World God Only Knows :P!~~~
    Trích dẫn Gửi bởi sanevent Xem bài viết
    Cơ mà mình k biết 2 map : Phòng tắm hơi ở Japan và Thánh Phố Lá mới ở đâu @@

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

Cơ mà mình k biết 2 map : Phòng tắm hơi ở Japan và Thánh Phố Lá mới ở đâu @@
    map phòng tăm: đến nhật và đi qa rừng quạ
    tplm: đi tàu từ kerning

Rất cảm ơn bạn đã trả lời, nhưng bạn có thể nói rõ hơn map phòng tắm đc k. mình k hiểu lắm
    Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    map phòng tăm: đến nhật và đi qa rừng quạ
    tplm: đi tàu từ kerning

Đang ở
    Trích dẫn Gửi bởi sanevent Xem bài viết
    Rất cảm ơn bạn đã trả lời, nhưng bạn có thể nói rõ hơn map phòng tắm đc k. mình k hiểu lắm
    bạn qua nhật xog đi qa rừng cáo ~> đi qa rừng quạ ~> đi qua rừng quạ 2 ~> đi qua rừng có con chồn lửa cả cáo mây , cứ đi tiếp là nó sẽ đến showa , xog vào nc vs bà Răng Chuột ~> vào phòng tắm hơi
    đại khái là đến showa , mình nhớ rõ chỉ tn có đúng k vì cũng lâu r` k đi =w=

ừa mình biết nhưng cái khó ở đây là map " Nhật " là map gì... trong bản đồ thế giới mình k thấy, bạn viết cho mình cái tên trong game của nó mình mới tìm đc chứ
    Trích dẫn Gửi bởi monochrome Xem bài viết
    bạn qua nhật xog đi qa rừng cáo ~> đi qa rừng quạ ~> đi qua rừng quạ 2 ~> đi qua rừng có con chồn lửa cả cáo mây , cứ đi tiếp là nó sẽ đến showa , xog vào nc vs bà Răng Chuột ~> vào phòng tắm hơi
    đại khái là đến showa , mình nhớ rõ chỉ tn có đúng k vì cũng lâu r` k đi =w=

Đang ở
    map Nhật Bản , sr tưởng bạn biết, k có trên world map đâu =w=
    đến gặp npc hướng dẫn viên du lịch ( quên tên r ) hầu như có hể ở các town nhé, ấn vào nó nc r bạn có thể sag Nhật Bổn mà chỉ tốn 3k meso , map bạn đc đưa đến là Mushroom Shrine, sau đó thì đi theo như trên kia nhé ( như đã nói thì mình k nhớ đường lắm đâu nhé )

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12