Kết quả 1 đến 2 của 2
    Đang ở
    BÌNH ĐỊNH

Tuyển Jr Master cho G BuiDoiChoLon

Hiện nay Ver 138 cũng đã chuẩn bị ra mắt. Tình hình anh em sẽ quay lại Maple nhiều. Cho nên hôm nay mình xin thay mặt anh em trong G BuiDoiChoLon ra mắt tuyểm Jr Master Cho G để giúp G ngày càng hoàn thiện hơn nữa .
    Vì G mới được thành lập được vài hôm cho nên vẫn còn yếu. Nhưng có một điều chắc chắn rằng, Mình sẽ làm nó mạnh lên và có tiêng sau khi Up ver mới 138 thành công. Mình sẽ giúp các mem trong G vươn lên và cố gắng làm bạn liên minh với những G đang lớn mạnh . Sánh kịp với anh em G khác. Chắc chắn sẽ không làm các bạn thiệt thòi. Event sẽ tổ chức. Lâu lâu sẽ Off anh em trong Nam và Ngoài Bắc.
    Mình mong ai đang là bạn mình còn cô đơn chưa có G nào muốn vào tham gia ngôi nhà của mình thì mình tiếp đón nồng nhiệt. Những ai có thể làm Jr thì các bạn đừng quên báo danh để được làm Jr Master của G mình nha. Tuy G đang không có tiếng nói nhưng mình sẽ làm nó lên trong tương lai gần.
    HacPhong

Ai đăng kí làm Jr. Báo danh trong topic này :
    Tên Nhân vật cũ :
    Cấp độ :
    Độ uy tín : ( Không cần cũng được)
    Trách nhiệm khi vào G :

P/S : Ai cần thì điền thông tin. Những thông tin sai lệch del bài không báo trước. Thanks .
    Lưu ý : Mình chỉ tuyển Jr Master chứ không tuyển Mem nhé.
    Lần sửa cuối bởi cacalick, ngày 24-09-2013 lúc 10:59.
    NGHĨ THÌ CŨNG TỘI, THÔI THÌ CŨNG KỆ
    F21
    QUY TẮC 1 :
    VỢ LUÔN LUÔN ĐÚNG
    QUY TẮC 2 :
    NẾU VỢ SAI
    XEM LẠI QUY TẮC 1

F3 Cacalick_S2Bexiks2 F3

cho e 1 slot nao k30000