Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Lightbulb Cách dow trên Mega không bị đơ

Hiện tại mình cũng dow trên Mega link của a steel cũng bị đơ. sau 1 hồi tìm hiểu mình tìm ra được cách dow không bị đơ cho các bạn nhé

Các bại vào link: http://megadownloaderapp.blogspot.co...s-english.html để tải mega mới nhất về bản beta v0.8
    sau khi cài đặt bạn điền ID và pass Gmail của bạn vào chọn save

Các bạn click chuột vào dấu cộng sẽ ra bảng điền link sao khi dán link download chỉ cần click vào Add links là xong, có thể add nhiều link cùng lúc. Sau đó các bạn chỉ cần click vào dấu tam giác để download thôi.
    Các bạn sẽ không bị đơ giữa chừng nữa nhé, hy vọng bài viết hữu ích cho các bạn chưa biết

Hay đấy 0 Lúc sáng đơ 2 lần 0

ừ, mình d0w lúc chiều cái 4gb thì được, nhưng cái 433mb thì k dc, tìm hồi cũng ra nên share cho các bạn sử dụng, chắc cũng nhiều người bị như mình

Qua firefox cái addon megaupload xong download bình thường , tội tình gì down soft này nọ cho mệt

Úp cho các bạn đọc nhé

Mình down cái 438mb thì xong rồi, nhưng cái 4GB tải được chút xíu là đứng, phải tải đi tải lại và hiện vẫn chưa tải đc ==

bạn thử theo cách của mình đi

Đang ở
    Hà Nội
    yê đã thử và thành công, cảm ơn nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    sắp thi ĐH nhưng vẫn chơi hết mình~

Sao add links toàn ra no valid links have been inserted thế bạn

Trích dẫn Gửi bởi KingandQueen Xem bài viết
    Sao add links toàn ra no valid links have been inserted thế bạn
    Bạn copy link dow mapleVN xong rồi dán vào thanh địa chỉ rồi mới copy cái link của mega dán vào bạn nhé, chứ không phải lấy linh trực tiếp của MsVN đâu

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối