Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 47 của 47
    Trích dẫn Gửi bởi ShinNhoc Xem bài viết
    chỉ đc cái lừa tình dụ trai
    Ý gì zị "bạn"

Trích dẫn Gửi bởi lnvoker Xem bài viết
    cave huyền thoại của legendary là đây
    chỉ đc cái nói chuẩn

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    A anh bánh mì ruột . em rất thích ăn bánh mì lém . chẹp chẹp chẹp ....măm măm măm ..ngon quá
    Cùng bis mà anh pro hơn em
    vì 1 tương lai bis huyền thoại mà e hô hô hô

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:54 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi s0sweet Xem bài viết
    sau đợt upver này chúng ta sẽ lên 1 tầm cao mới 0
    vì một tương lai bishop bá đạo maple 0
    ầu zê quẩy lên nào 0 0 0

---------- Post added at 01:56 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi PhiTieuMuoi Xem bài viết
    Wow... a bánh mì ơi phi cũng định back maple và quyết định chơi bishop 0 có gì mong a giúp đỡ 0
    Ok ko thành vấn đề

Đang ở
    HoChiMinh city
    Trích dẫn Gửi bởi doixoday1994 Xem bài viết
    Khi nói đến Bishop mọi người thường hay có những câu cửa miệng như: Bis chỉ để buff thôi, bis đánh chậm lắm, bis ko dame boss đc vvv. Mình bước chân vào thế giời Malevn vào 8/2013 và quyết định chơi Bis sau nhiều lần tìm hiểu em ấy trên Youtube gắn bó vs em ấy cũng đã hơn 1 tháng vì 1 quyêt tâm cho em ấy trở thành 1 Bis huyền thoại ố ồ vì cũng muốn chứng minh 1 điều rằng Bis ko phải chỉ mỗi để buff. Gắn bó vs em đến ngày hôm nay mình vẫn ko hối hận về quyết tâm vs mục tiêu của mình ( Bis Huyền Thoại) hô hô hô. ver mới sắp ra có thể bis sẽ trở nên mạnh mẽ hơn nữa tuyệt vời hơn điều đó khiến mình rất vui. Mình muốn chia sẻ em ấy với mọi người về những kỉ niệm, niềm vui gắn bó vs em ấy. Cảm ơn

VÌ 1 TƯƠNG LAI BIS HUYỀN THOẠI ZÔ HÔ HÔ
    Lạ nhỉ???Bishop(tu sĩ)....Mình chơi ver cũ(v1.0-phiên bản đầu tiên)Bis dame cũng đâu cùi đâu mà kêu"cùi,chỉ buff,...."Chắc mấy bạn này là "lính mới" nên mới kêu tu sĩ "cùi"đó bạn (Tu sĩ dame quái chưa chết là mạnh nhất.VD:zombie...). Chúc bạn trở thành 1 giám mục huyền thoạis6.
    P/s:các bạn nào nói bis cùi thì ra chơi ver cũ chọn thử thích khách đi rùi nói cho mọi người biết nghề nào cùi hơn
    Không bao giờ bỏ cuộc *\(^=.=^)/*
    |)*>BE A MASTER<*(|

wow bá đạo c16c16c16 @@@@@@@@
    Hello!~^^

Đang ở
    Hà Nội
    Con Phantom không đồ của mình copy thử Angel Ray thì cũng mới được 130k/line, lv156

Dame to vler Quả ko hổ danh cave huyền thoại
    Chỉ là 1 người bình thường như bao người khác

Trích dẫn Gửi bởi tieuthuso1 Xem bài viết
    Lạ nhỉ???Bishop(tu sĩ)....Mình chơi ver cũ(v1.0-phiên bản đầu tiên)Bis dame cũng đâu cùi đâu mà kêu"cùi,chỉ buff,...."Chắc mấy bạn này là "lính mới" nên mới kêu tu sĩ "cùi"đó bạn (Tu sĩ dame quái chưa chết là mạnh nhất.VD:zombie...). Chúc bạn trở thành 1 giám mục huyền thoạis6.
    P/s:các bạn nào nói bis cùi thì ra chơi ver cũ chọn thử thích khách đi rùi nói cho mọi người biết nghề nào cùi hơn
    thật ra rất rất hiếm bis hiện nay theo con đường dame boss đa số toàn buff và ngồi chơi nên mọi người mới nói vậy bạn à. Vâng cảm ơn bạn mình đang cố gắng 0

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi salatsoong Xem bài viết
    wow bá đạo c16c16c16 @@@@@@@@
    hê hê Fanes ...........@@@@@@@@

---------- Post added at 03:58 PM ---------- Previous post was at 03:57 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ZxzDrakutezxZ Xem bài viết
    Dame to vler Quả ko hổ danh cave huyền thoại
    cảm ơn bản

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi lopscott2210 Xem bài viết
    Con Phantom không đồ của mình copy thử Angel Ray thì cũng mới được 130k/line, lv156
    mình rất ghet phantom vì thứ nhất giám tranh ghế buff huyền thoại của bis thứ 2 sao lại là đồ luk ~~~> ghét phatom
    Lần sửa cuối bởi doixoday1994, ngày 07-09-2013 lúc 23:08.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345