Kết quả 1 đến 10 của 130

Hybrid View

Trích dẫn Gửi bởi TrafalgarLaw Xem bài viết
    Thị Nở... Á á á á á
    Thị Nở thì đi ra đê, chui đầu vào làm quái j, nhan sắc tôi tới đấy, ko thích thì next đi

---------- Post added at 05:25 AM ---------- Previous post was at 05:22 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi lnvoker Xem bài viết
    cháu ơi up thêm hình cho chú like nào đáng iêu quá cơ 0 0
    lạy chú, toàn đi lung tung mò ảnh girl rồi cmt như thế, cháu up ảnh để mọi ng bik mặt nhau chứ ko nhằm mục đích câu like, ai cmt có tích chất đóng góp thì cmt còn chê thì next ngay
    p/s: ai mún bik đẹp hay xấu thì mời xún Cần thơ nhé

Trích dẫn Gửi bởi miumiu95 Xem bài viết
    Thị Nở thì đi ra đê, chui đầu vào làm quái j, nhan sắc tôi tới đấy, ko thích thì next đi

---------- Post added at 05:25 AM ---------- Previous post was at 05:22 AM ----------

lạy chú, toàn đi lung tung mò ảnh girl rồi cmt như thế, cháu up ảnh để mọi ng bik mặt nhau chứ ko nhằm mục đích câu like, ai cmt có tích chất đóng góp thì cmt còn chê thì next ngay
    p/s: ai mún bik đẹp hay xấu thì mời xún Cần thơ nhé
    thế cháu muốn chú đóng góp thế nào chú k hiểu ý cháu lắm

p/s: sau cháu k ra Hn đi chú dẫn đi chơi công viên bách thú + ăn kem Tràng Tiền nè
    Đời thay đổi khi bạn thay đổi
    Ác quỷ cũng phải rơi lệ

Trích dẫn Gửi bởi lnvoker Xem bài viết
    thế cháu muốn chú đóng góp thế nào chú k hiểu ý cháu lắm

p/s: sau cháu k ra Hn đi chú dẫn đi chơi công viên bách thú + ăn kem Tràng Tiền nè
    Kiểu như là nên chụp ntn` @@ hoặc nên để tóc ntn, ko có đóng góp cũng đc nhưng đừng có phun mấy lời tán thế chú ơi nghe giả tạo -_-
    p/s: cháu bị say xe chú ạ