Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 73

Chủ đề: xoắn nhẹ

xoắn nhẹ

bây h để hưởng ứng phog trào. Pi có 1 đề nghị như thế này. G mình mỗj thànk viên từ chủ cho đến thành vjên. đều pảj post lên 1 hoặc 2 tùy thíck ảnk thật về bản thân mìnk. và gki rõ họ tên và tên nhân vật trog game. aj đc like và xinh nhất đẹp traj nhất do mọj ngườj chọn cả nam lẫn nữ Pi sẽ treo giải cho aj đc chọn nhiều nhất là 10m. 2 bạn 20m (1 nam 1 nữ ) . cáj này zuj là chínk và đễ pjt nhau hơn. thêm bạn thêm vuj. ns trc ảnh thật ngườj thật ko copy trên mạng về. hìnk sao đễ vậy ko photoshop. đẹp tự nhjên. trò chơj sẽ khép lạj trog vòng 2 tuần. sau khj game ổn đjnk Pi sẻ trao gjảj. mong qúí vị hưởg ứg
    P/s: Tôn Thất Hoàng Long (PiJi)

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    bây h để hưởng ứng phog trào. Pi có 1 đề nghị như thế này. G mình mỗj thànk viên từ chủ cho đến thành vjên. đều pảj post lên 1 hoặc 2 tùy thíck ảnk thật về bản thân mìnk. và gki rõ họ tên và tên nhân vật trog game. aj đc like và xinh nhất đẹp traj nhất do mọj ngườj chọn cả nam lẫn nữ Pi sẽ treo giải cho aj đc chọn nhiều nhất là 10m. 2 bạn 20m (1 nam 1 nữ ) . cáj này zuj là chínk và đễ pjt nhau hơn. thêm bạn thêm vuj. ns trc ảnh thật ngườj thật ko copy trên mạng về. hìnk sao đễ vậy ko photoshop. đẹp tự nhjên. trò chơj sẽ khép lạj trog vòng 2 tuần. sau khj game ổn đjnk Pi sẻ trao gjảj. mong qúí vị hưởg ứg
    P/s: Tôn Thất Hoàng Long (PiJi)
    Pj chít tiệt đang download lo chơi game hok được đây này
    Tính sao đi. mà trừ khi có cuộc thi miss teen đi ta cho coi mặt luôn khỏi úp hình chi cho mệt
    Lần sửa cuối bởi minhthu068, ngày 06-09-2013 lúc 00:24.

c8 ns chuyện zs ai thế tình iu hỗn qá nha. dow làm j cho sớm 5G đấy mà lỗi tùm lum chơi chán lắm có 1 số map thay đổi nữa. chờ ra chính thức nó nén lại bớt thì dow sau . mà vấn đề có ai hưởng ứng thi ko ấy chứ . thư làm trc đi Pi ké 1 cái cho zui cho bít mặt Pi. rồi từ từ mấy bạn kia làm sau.
    P/s : Tôn Long ( PiJi)

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    c8 ns chuyện zs ai thế tình iu hỗn qá nha. dow làm j cho sớm 5G đấy mà lỗi tùm lum chơi chán lắm có 1 số map thay đổi nữa. chờ ra chính thức nó nén lại bớt thì dow sau . mà vấn đề có ai hưởng ứng thi ko ấy chứ . thư làm trc đi Pi ké 1 cái cho zui cho bít mặt Pi. rồi từ từ mấy bạn kia làm sau.
    P/s : Tôn Long ( PiJi)
    Ghét ai chơi trò khích lắm . Đừng nghỉ thư hok biết trò của anh red nha ? Càng khích thì pj đừng có mơ

red là thèn nào. mệt gkê.

piji khởi xướng thì up lên trước đi, sau đấy đến chủ Guild sau đó ta đi sau

có jì hot 00000

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    red là thèn nào. mệt gkê.
    Úi Úi Pj đấy à ? Anh pj của lòng người ta đẹp trai vậy ?
    Mà pj anh hay pj em thế ?

thotho148 up ảnh lên đi là hót liền

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Sẵng đây mirr em iu khi nào úp ver mới lại anh pj lấy 20m luôn nha em ? Vì em là người thắng cuộc có 1 mìn em úp ảnh nên em thắng lại anh pj lấy 20m nha mirr ? Pj nói cái gì 20m thì chị xé xát anh pj mìn ra đoá

---------- Post added at 01:53 PM ---------- Previous post was at 01:52 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi thotho148 Xem bài viết
    có jì hot 00000
    Anh Bunn hả ? Có anh ui . Pj nói cho anh 20m pm Piji nha anh 0

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này