Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 73

Chủ đề: xoắn nhẹ

thèn Pi em nó lớn hơn thư 1 tuổj. 23 này ra huế học rồj. Gay cáj j ko pjt. em mình chứ aj đâu. hun má tráng xưa rồj . hun môj nó ms sock. h em ruột Pi học cấp 3 rồj nên ta ko cho hun nũa đụg yô vở mòm liền kakă ns ko aj tjn.

Trích dẫn Gửi bởi thoivahue Xem bài viết
    trui ui đập chai wá hè hjhj ( I like You) huhu 3 cái
    Thím là nữ thì ta mí dám nhận lời khen tặng chứ là nam thì cũng ghê ghê

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi Goodgenius Xem bài viết
    Thím là nữ thì ta mí dám nhận lời khen tặng chứ là nam thì cũng ghê ghê
    Ngược lại ..............

xoắn nhau cho vuj gay zs chã bêđê. next. xoắn yuj là chjnh ns nhju tjn jt là đc. nổ là chjnk. keke nãy h Thư tjn gkê ta. dễ bj dụ nề. thèn Pi em là em họ thjệt còn hun là ta thêm vào nỗ thế mà aj củg tjn kaka

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    thèn Pi em nó lớn hơn thư 1 tuổj. 23 này ra huế học rồj. Gay cáj j ko pjt. em mình chứ aj đâu. hun má tráng xưa rồj . hun môj nó ms sock. h em ruột Pi học cấp 3 rồj nên ta ko cho hun nũa đụg yô vở mòm liền kakă ns ko aj tjn.
    Kệ Tin hay hok tuỳ thôi . Nhưng đúng . Em choai lớn hun là vở mòm . Em gái còn ác hơn

---------- Post added at 03:06 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

xoắn nhau cho vuj gay zs chã bêđê. next. xoắn yuj là chjnh ns nhju tjn jt là đc. nổ là chjnk. keke nãy h Thư tjn gkê ta. dễ bj dụ nề. thèn Pi em là em họ thjệt còn hun là ta thêm vào nỗ thế mà aj củg tjn kaka
    Chém .......................

Tin làm sao dc anh em trai hôn má nhau Ta chỉ mong có chị gái hoặc em gái thôi, cưng hết mực luôn mà cũng chả có. Có đứa em gái kết nghĩa thì nó có người yêu rồi, quan tâm nó quá có ngày đi viện.

nếu tảj game yề đc Pi sẽ trao gjảj nhất cho 2 ngườj 1 là Mirr 2 là Jus mà chăk Thư ko nhận.
    P/s: Tôn Long (PiJi) mong là Thư ko nhận đở tốn 10m hehe ko ngờ mình thjệt là yả mang

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

ta tự tin ys vẻ đập chaj của ta ko thễ bê đê đc ủn phí .

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Ngược lại ..............
    Khi nào có dịp đến HN, ta sẽ chứng minh cho mà xem

thôi ra nó thông ass cáj chết tha em.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    nếu tảj game yề đc Pi sẽ trao gjảj nhất cho 2 ngườj 1 là Mirr 2 là Jus mà chăk Thư ko nhận.
    P/s: Tôn Long (PiJi) mong là Thư ko nhận đở tốn 10m hehe ko ngờ mình thjệt là yả mang

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

ta tự tin ys vẻ đập chaj của ta ko thễ bê đê đc ủn phí .
    Mà dời ngày lại rồi pj 21/9 lận

Trang 5 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này