Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 73

Chủ đề: xoắn nhẹ

Trích dẫn Gửi bởi trumb0d095 Xem bài viết
    nếu tảj game yề đc Pi sẽ trao gjảj nhất cho 2 ngườj 1 là Mirr 2 là Jus mà chăk Thư ko nhận.
    P/s: Tôn Long (PiJi) mong là Thư ko nhận đở tốn 10m hehe ko ngờ mình thjệt là yả mang

---------- Post added at 03:11 PM ---------- Previous post was at 03:08 PM ----------

ta tự tin ys vẻ đập chaj của ta ko thễ bê đê đc ủn phí .
    Nghe nói #1 nói là 1 nam 1 nữ Mirr thì thấy có topic ảnh rồi còn jus thì chả tìm thấy ở đâu

ngày 21 thôj off lun đc rồj. ngày 19 có thôg báo của bệnk viện. đj làm rồj. ác.

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

ns nhỏ thôj Jus trao gjảj an ủj. nam thì chưa Pjt aj. mà gki acc ingame nữa

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

goodgennius. kiếm ngườj ju đj đỡ bùn. tuj thì có thèn em trờj đánk rồj củg yuj thươg nó nó thươg lạj. nhju lúc nó kễ chuyện củg yuj. ju aj thick aj làm ren để tán con đó củg yuj

---------- Post added at 03:19 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

Piji làm gì ở trong bệnh viện. Ta làm nghề liên quan đến máy tính nên chém dc cả ngày lẫn đêm. Để kiếm dc em gọi là người yêu thì cũng ko phải khó, có điều ta muốn là yêu thật lòng chứ ko khoái tán tỉnh linh tinh. Ta cũng ko biết tán gái
    Bang chủ chỉ dc giải an ủi thôi à, nhưng ta đã dc nhìn bao giờ đâu mà bình chọn
    Lần sửa cuối bởi Goodgenius, ngày 12-09-2013 lúc 22:30.

Pi làm bên răng hàm mặt. ns chug rãnk hơn mẹ của Pi ko pảj trực. làm h hànk 9 tkôi. máy tjnk thì có lap đó mà ko zám chơj . chơj máy bàn. cò tốj rãnk thì onl đt h đag onl đt nà nhát mỡ máy. bật qạt đắp mềnh có thèn em nằm bên onl pê lun

Đang ở
    Bầu TRời Xanh

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

goodgennius. kiếm ngườj ju đj đỡ bùn. tuj thì có thèn em trờj đánk rồj củg yuj thươg nó nó thươg lạj. nhju lúc nó kễ chuyện củg yuj. ju aj thick aj làm ren để tán con đó củg yuj
    Thế là pj sắp vào bệnh viện Có giấy rồi phải vào thôi 0

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Goodgenius Xem bài viết
    Nghe nói #1 nói là 1 nam 1 nữ Mirr thì thấy có topic ảnh rồi còn jus thì chả tìm thấy ở đâu
    Đâu tham gia Dành cho hai tụi mi đoá . mi với Mirr em iu Jus ấy

Pi làm bên răng hàm mặt. ns chug rãnk hơn mẹ của Pi ko pảj trực. làm h hànk 9 tkôi. máy tjnk thì có lap đó mà ko zám chơj . chơj máy bàn. cò tốj rãnk thì onl đt h đag onl đt nà nhát mỡ máy. bật qạt đắp mềnh có thèn em nằm bên onl pê lun
    Chơi trong giờ làm việc là ăn thẻ liền

Buồn nhỉ, 21 mới mở v138, thế mà hôm trước ngồi tính tăng điểm AP SP như đúng rồi. Thôi cứ tranh thủ đi ks quỷ hề vậy Mage FP công nhận chỉ 1 skill Explosion mà clear map quỷ hề nhanh thật, ko tốn giọt máu nào, chỉ tốn mana thôi. Kanna job3 có ra cũng ko ks nổi

ác sao tìnk ju lạj ns thế.

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Đâu tham gia Dành cho hai tụi mi đoá . mi với Mirr em iu Jus ấy
    Ta dù nghèo nhưng chẳng ham hố giải thưởng đâu. Vì chẳng thấy ai post ảnh nên ta xung phong đi đầu thôi. Lẽ ra bang chủ phải hưởng ứng nhiệt tình hơn mí phải. Ta nói thật đấy. Đẹp hay xấu vs ta cũng chẳng quan trọng.

Đang ở
    Bầu TRời Xanh
    Trích dẫn Gửi bởi Goodgenius Xem bài viết
    Ta dù nghèo nhưng chẳng ham hố giải thưởng đâu. Vì chẳng thấy ai post ảnh nên ta xung phong đi đầu thôi. Lẽ ra bang chủ phải hưởng ứng nhiệt tình hơn mí phải. Ta nói thật đấy. Đẹp hay xấu vs ta cũng chẳng quan trọng.
    Nói chung úp hình nhiều đi chăng nữa cũng chưa chắc thật đâu bác nhé .
    Cái chính là bản chất mềnh hok troll hay lừa gạt là ok thôi đoá bác

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

ác sao tìnk ju lạj ns thế.
    Nói hok thích jus sao gọi tình iu hoài Ăn vài cục gạch cho vui

Trích dẫn Gửi bởi minhthu068 Xem bài viết
    Nói chung úp hình nhiều đi chăng nữa cũng chưa chắc thật đâu bác nhé .
    Cái chính là bản chất mềnh hok troll hay lừa gạt là ok thôi đoá bác

---------- Post added at 04:40 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Nói hok thích jus sao gọi tình iu hoài Ăn vài cục gạch cho vui
    Ta hiểu ý Jus rồi, có điều......
    chả ai hưởng ứng thì sợ Piji buồn vì ko có ai lĩnh giải
    Jus đang chơi job nào, lv bao nhiêu rồi. Từ hôm vào G hình như ta chưa thấy Jus ol bao giờ???

Trang 6 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này