Trang 103 của 161 Đầu tiênĐầu tiên ... 35393101102103104105113153 ... CuốiCuối
Kết quả 1,021 đến 1,030 của 1609
    Tên nhân vật: SonicPro
    Kỹ năng bị lỗi: Infernal Concussion
    Mô tả lỗi: khi hất lên thì gây dame nhưng khi nổ thì ko gây dame

2. tên nhân vật: Scorpion
    nghề: Demon Slayer lv 60
    Lỗi mắc phải: chuyển jod 3 xong chỉ nhận được Force Shields (vũ khí phụ) : Force Shield of Authority , Không nhận được : Demon Bane cấp 60 ( vũ khí chính) và không nhận được Huy chương: Awakened Demon (cấp 60): HP +150, STR / DEX / INT / LUK +1

Tên nhân vật: TranBang95
    Nhân vật: Dual Blade
    Mô tả lỗi: khi lên lv 45 làm xong nhiệm vụ job 3 nhưng không có skill job 3, khi lên lv 60 không nhận được job 3+.

tên nhân vật: haje
    nghề : Demon
    lỗi nhiệm vụ
    Tên bản đồ (map): Korean Folk Town
    Tên nhiệm vụ (nếu có) : Yêu Tinh Lùn núi đen ( Đuổi yêu tinh lùn)
    Level nhiệm vụ :
    Tên nhân vật của mình :haje
    Mô tả lỗi : hoàn thành nhiệm vụ rồi, được chon 1 vật phẩm thưởng nhiệm vụ là áo choàng ( cái sọc sọc như da hổ ấy), chọn trả nhiệm vụ xong không được thưởng vật phẩm nhiệm vụ
    Thêm ảnh nếu có :
    [IMG] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

Đang ở
    chỗ ai cũng mún ở
    tên nhân vật: delete04
    lv 39
    job:fighter
    tên nhiệm vụ:vì hòa bình của đảo victoria
    mô tả lỗi: nhiệm vụ mình nhận ở rừng ngủ say yêu cầu đi đánh astaroth (mình vào bằng cửa ở rừng pháp thuật) vào đến map đánh nó thì nó tung skill đơ liên tục (cái này chắc không phải lỗi) sau khi bị chết ấn ok thì được đưa về cửa ở rừng ngủ say lạ ở chỗ không thể qua cửa cũng như mở map mình dùng giấy phù về thị trấn gần nhất và về được rừng ngủ say nhưng kì lạ hơn là ngoài các npc của ver 111 ra (ko có cả hòm quyên góp cùng ông già) thì không có ai nữa ko có cả taxi ko mở được map và không qua được cửa các nhiệm vụ ver 138 vẫn nháy sáng skill sử dụng được ko hồi đầy được máu (từ lúc chưa bị lỗi thì vẫn được) và nhạc thì không phải của rừng ngủ say mà nó cứ rè rè rất khó hiểu các nhân vật cùng acc không sao vẫn có các chức năng bình thường mình đã cho nv chính mer lv 154 delete02 về rừng ngủ say xem lại thì không thấy làm sao cả
    miêu tả lỗi 2:khi cho nhân vật mer lv 154 từ aqua về rừng ngủ say đi đến tháp đồ chơi thì mình dùng giấy dịch chuyển nhưng tất cả đá dịch chuyển đều là đá bình minh 1 (không thể dùng giấy dịch chuyển đi hết tháp được) và nếu không nhầm trên đường đi bộ xuống mình đếm được 6 cục đá dịch chuyển ??? bình thường có 4 cục thôi mà ??

---------- Post added at 02:40 AM ---------- Previous post was at 02:33 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi manhvuzzz Xem bài viết
    tên nhân vật: delete04
    lv 39
    job:fighter
    tên nhiệm vụ:vì hòa bình của đảo victoria
    mô tả lỗi: nhiệm vụ mình nhận ở rừng ngủ say yêu cầu đi đánh astaroth (mình vào bằng cửa ở rừng pháp thuật) vào đến map đánh nó thì nó tung skill đơ liên tục (cái này chắc không phải lỗi) sau khi bị chết ấn ok thì được đưa về cửa ở rừng ngủ say lạ ở chỗ không thể qua cửa cũng như mở map mình dùng giấy phù về thị trấn gần nhất và về được rừng ngủ say nhưng kì lạ hơn là ngoài các npc của ver 111 ra (ko có cả hòm quyên góp cùng ông già) thì không có ai nữa ko có cả taxi ko mở được map và không qua được cửa các nhiệm vụ ver 138 vẫn nháy sáng skill sử dụng được ko hồi đầy được máu (từ lúc chưa bị lỗi thì vẫn được) và nhạc thì không phải của rừng ngủ say mà nó cứ rè rè rất khó hiểu các nhân vật cùng acc không sao vẫn có các chức năng bình thường mình đã cho nv chính mer lv 154 delete02 về rừng ngủ say xem lại thì không thấy làm sao cả
    miêu tả lỗi 2:khi cho nhân vật mer lv 154 từ aqua về rừng ngủ say đi đến tháp đồ chơi thì mình dùng giấy dịch chuyển nhưng tất cả đá dịch chuyển đều là đá bình minh 1 (không thể dùng giấy dịch chuyển đi hết tháp được) và nếu không nhầm trên đường đi bộ xuống mình đếm được 6 cục đá dịch chuyển ??? bình thường có 4 cục thôi mà ??
    Thêm 1 điều nữa là tên map thị trấn này đã bị đổi không còn có tên là rừng mơ ngủ nữa mà bây giờ là Dungeon như thể là mình đang ở trong 1 map ẩn vậy -_- có gm nào cứu mình ra khỏi đây với càng nghĩ càng thấy dị quá

tên nhân vật: Bbeer
    nghề : Dual
    lỗi nhiệm vụ
    Tên bản đồ (map): Korean Folk Town
    Tên nhiệm vụ (nếu có) : Yêu Tinh Lùn núi đen ( Đuổi yêu tinh lùn)
    Level nhiệm vụ : không nhớ hình như là 51-60
    Tên nhân vật của mình : Bbeer
    Mô tả lỗi : hoàn thành nhiệm vụ rồi, được chon 1 vật phẩm thưởng nhiệm vụ là áo choàng ( cái sọc sọc như da hổ ấy), chọn trả nhiệm vụ xong không được thưởng vật phẩm nhiệm vụ
    Thêm ảnh mô tả :
    http://<a href="http://imageshack.us...geShack.us</a>

ID: spethuong
    Tên nhân vật: SkaiiAero
    Nghề: Cannoner
    Mô tả: Còn 3 điểm kỹ năng ở job1 nên không nâng cho job2 được. Job 1 còn 1 skill 4 điểm nữa mới Max nhưng không thể thao tác, bấm xong chẳng có hiện tượng gì

8. ID:tamtieuthu01
    Tên nhân vật:Mimeski
    Nghề: phantom
    Mô tả: lỗi ko tăng được skill carte banche o job 2

Tên đăng nhập : bemonz95
    Tên nhân vật của bạn :mOnzzzz
    Bạn đang chơi nhân vật emon

Kỹ năng bị lỗi : khi tăng lever thì skill hok có điểm để tăng , nhận nhiệm vụ chuyển job4 không được
    Mô tả lỗi : Khi có nhiệm vụ mình đã nhấp vào nhiệm vụ chuyển nghề , nhận nhiệm vụ rồi nhưng khi bấm vào con mèo mastama thì nó không cho làm gì hết mà chỉ có 2 chữ meozz meozz

Bạn mình hai con nhân vật con trai thì làm bình thường không bị gì hết

tên nhân vật: HappyII
    nhân vật: mihile
    kỹ năng bị lỗi:radiant charge , Enduring Spirit
    mô tả lỗii: radiant charge buff kill không cộng dame,Enduring Spirit thì không cộng def mà chuyển sang cộng miss 100%