Trang 5 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 215
    Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi bonghongdammau Xem bài viết
    Bạn đọc hết bài chưa thế?

Còn cái đó đừng quan tâm, vào cái link kia xem đi. Cái đó mình bỏ qua một số trường hợp nên không đúng lắm đâu.

Bảng skill của mình (có set + 1 all skill nên trừ bớt đi nhé)

Cách cộng skill thì đơn giản: cộng skill quan trọng trước, skill không quan trọng cộng sau, skill không max cộng cuối cùng, nếu cộng mà hiện bảng thông báo thì lên job tiếp theo mà cộng.
    theo như nhìn vào %dam thì Bt có vẻ như là Boomerang stab hả @@ còn cái DS mình vẫn chưa biết là skill gì

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Trích dẫn Gửi bởi cogaihalan Xem bài viết
    theo như nhìn vào %dam thì Bt có vẻ như là Boomerang stab hả @@ còn cái DS mình vẫn chưa biết là skill gì
    Dark Sight aka Tàng hình. Mà mình nói nó không đúng rồi mà @@

Nhìn lại thì... kì lạ thật thông tin đưa ra là 64 - 94 - 124 mà bảng skill của mình lại là 66 - 92 -124
    Lần sửa cuối bởi bonghongdammau, ngày 12-09-2013 lúc 15:20.

Đang ở
    I live in everyone memories
    Mọi người cố gắng đợi đến red , lúc đấy ME mới gọi tn là bá đạo, 30 hit + 30 hit bóng = 60 hit, đã thế tiền lại bay như tên lửa nữa, chắc qua tháp trụ trời đánh thử phát rồi dịch chuyển lên phía trên xem line nó chạy lên
    Bây giờ nx mà cho MC với ME lên job 4 hưởng hyper ngon rồi thêm skill chức năng hỗ trợ cho ME giông như lá bài của tom, mấy đồng 1 meso đánh = pick chui hết vào 1 chỗ thì chắc shad đầy đường quá
    Ngọn gió đưa đẩy8

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi dark_shadow Xem bài viết
    Mọi người cố gắng đợi đến red , lúc đấy ME mới gọi tn là bá đạo, 30 hit + 30 hit bóng = 60 hit, đã thế tiền lại bay như tên lửa nữa, chắc qua tháp trụ trời đánh thử phát rồi dịch chuyển lên phía trên xem line nó chạy lên
    Bây giờ nx mà cho MC với ME lên job 4 hưởng hyper ngon rồi thêm skill chức năng hỗ trợ cho ME giông như lá bài của tom, mấy đồng 1 meso đánh = pick chui hết vào 1 chỗ thì chắc shad đầy đường quá
    lên red mình thấy cno vẫn dùng combo BS với ass chả hiểu sao nữa, chắc do dùng ME k iframe đc.
    http://www.youtube.com/watch?v=QgW8NsXssxs
    P/s: đã ai làm Q zk chưa, dùng BS làm Q 2 nhanh lắm
    Lần sửa cuối bởi cogaihalan, ngày 12-09-2013 lúc 18:29.

đến GMS còn chưa lên RED nữa là....tốt nhất cứ nằm mơ đã
    chỉ chơi Explorer

dù revamp vẫn chán vụ crit thấp+ko có skill giảm phòng thủ boss @@ phải cày Phantom vs DS F5

---------- Post added at 01:47 PM ---------- Previous post was at 01:45 PM ----------

mà iframe là j vậy?....
    chỉ chơi Explorer

Đang ở
    Tầng hầm bệnh viện tâm thần TWII
    Là viết tắt của Invincibility Frames, hiểu đơn giản là quãng thời gian bạn không bị ảnh hưởng bởi các đòn tấn công của quái, nói nôm na là bất tử, khi sử dụng BS bạn sẽ có iframe, trong thời gian cooldown thì không có

Đang ở
    Victoria Island
    Trích dẫn Gửi bởi maplestory2705 Xem bài viết
    dù revamp vẫn chán vụ crit thấp+ko có skill giảm phòng thủ boss @@ phải cày Phantom vs DS F5mà iframe là j vậy?....
    Là viết tắt của "Invincibility/Invulnerability Frames", bạn có thể ăn, nếu muốn ! Tôi cá là bạn sẽ không muốn đâu
    Nó là 1 quãng thời gian ngắn, mà mob đi qua bạn, và bạn chẳng làm sao cả
    Khi dùng BS , để ý thật kỹ, khi bạn lao tới mob, bạn sẽ hoàn toàn không bị 1 tý dmg nào trước khi hết skill. Đấy gọi là Iframes.
    Hoặc khi bạn sử dụng đúng lúc mob đang ra skill M.att, bạn hoàn toàn sẽ không bị dính tý dmg nào

Đang ở
    HoChiMinh city
    Buff tiền của Dạ du màc8unleashed chơi kì thếc8ngốn hết mấy skill dạ du đem sang hắc ảnh
    Không bao giờ bỏ cuộc *\(^=.=^)/*
    |)*>BE A MASTER<*(|

từng nghiền skill rớt tiền của nó. mà chua wa 500

Trang 5 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối